ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์พญาลือนี่เป็นยันต์มหาเสน่ห์ใช่หรือเปล่าครับ?  (อ่าน 1516 ครั้ง)

ออฟไลน์ YaKuZiA

• ทุติยะ
  • **
ใครพอมีรูปช่วยฝากลิ้งทีนะครับ  :075:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ YaKuZiA

• ทุติยะ
  • **

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เสน่ห์ มาแรง  คนรักไว้ก่อน สบายใจ   :048:

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ที่บางพระ มีสักลายนี้มั๋ย ผู้หญิงสักไปได้ป่าว

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
บางพระมีครับ
เป็นเพชรพญาธร หรือจะเป็นลิงอุ้มปลัด ก็มี
ผุ้หญิงสักได้หรือป่าว ต้องลองถามหลวงพี่ท่านดูครับ
ถ้าได้ไปสักที่กุติหลวงพี่ญา แนะนำว่าให้ลองเดินไปดูรูปยันต์ทั้งหมดของวัดบางพระครับ
จะมีติดไว้ตรงบริเวณที่หลวงพี่นันท่านนั่งสักอยู่  มีเยอะเลยคับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
บางพระมีครับ
เป็นเพชรพญาธร หรือจะเป็นลิงอุ้มปลัด ก็มี
ผุ้หญิงสักได้หรือป่าว ต้องลองถามหลวงพี่ท่านดูครับ
ถ้าได้ไปสักที่กุติหลวงพี่ญา แนะนำว่าให้ลองเดินไปดูรูปยันต์ทั้งหมดของวัดบางพระครับ
จะมีติดไว้ตรงบริเวณที่หลวงพี่นันท่านนั่งสักอยู่  มีเยอะเลยคับ

ก็ว่าจะให้หลวงพี่ญาท่านสักให้เหมือนกัน คิดว่าน่าจะได้นะ
หลวงพี่ใจดีมาก แต่ก็อยากไปดูรูปยันต์ของบางพระเหมือนกัน
ไม่รู้ว่าถ้ามีโอกาสได้ไปบางพระอีก ผู้ชายใจดีเค้าจะพาไปดูรึเปล่า