ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสักเมตตาค้าขาย ต้องเริ่มที่ด้วยยันต์อะไรครับใช่พุฒซ้อนหรือไม่ นานไหมต่อ1ลาย  (อ่าน 2716 ครั้ง)

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
ผมทราบว่า มียันต์พระเจ้า5พระองค์ สักแล้วดี
หรือต้องสักลายอะไรครับ
แล้วใช้เวลานานขนาดไหน แล้วเราเตรียมอุปกรณ์ปิดแผลไปเองหรือเปล่าครับเลือดจะได้ไม่เปือนเสื้อ แผลนานขนาดไหนหาย สักน้ำมันครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
พุทธซ้อนก็ดีครับ เมตตาดี
ยันต์ทางเมตตา ก็ พวกหงษ์ กวางเหลียวหลัง ไก่แก้ว
นะต่างๆ จิ้งจกสองหาง ประมาณนี้ครับ
สักน้ำมันใช้เวลาไม่นานครับ ถ้ายันต์ไม่ใหญ่ไม่ถึง 20 นาทีหรอกครับ
อุปกรณ์ปิดแผลนี่ ผมไม่เคยใช้อ่าครับ คือสักเสร็จก็รอซักพัก เอาทิชชู่ซับๆหน่อย
ก็ใช้ชีวิตตามปกติได้ แต่สักแล้วก็อย่าให้ถูกสบู่ตรงรอยสัก ประมานอาทิตย์นึงอะครับ
หมั่นใช้วาสลีนที่เป็นแบบเจล ทาที่รอยสักบ่อยๆก็จะหายเร็วครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ไม่ต้องปิดหรอก เดี๋ยวก็แห้งเอง ก็แค่เจ็บตอนสัก พอสักเสร็จแล้วก็ปกตินะ อาบน้ำก็ไม่แสบ แต่ไม่ถูสบู่ตรงรอยสัก เราได้มา 3 ลาย แป๊ปเดียวเอง ชิวๆ  :053:

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้าสักมาใหม่ๆในกรณีที่เป็นหมึกนะครับ
สบู่พอไปโดนแล้วหมึกอาจจะจางลหรือเกิดหลุดได้ครับ
อะไรประมาณนั้นเคยเป็นเหมือนกัน
แต่ถ้าสักน้ำมัน
ไม่ต้องเอาอะไรไปปิดแผลหรอกครับสักเสร็จเลือดก็หยุดไหลแล้ว
อาจารย์ท่านจัดการให้เองครับ
ส่วนเรื่องยันต์ที่เกี่ยวกับเรื่องการค้าขาย
ลองแจ้งเจตนาและเหตุผลดูครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 ก.พ. 2552, 12:45:00 โดย อรุณเลิก »
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา