ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คาถาเอาไว้ท่องของลิลมอะครับ รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ  (อ่าน 3074 ครั้ง)

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีเมื่อวานได้ไปสักกับ หลวงพี่ญามา แต่คนเยอะมาก ท่านเลยเอานิดๆหน่อยๆและกันกูตาลาย
เลยได้ลิงลมมาครับ ไม่ทราบว่าคาถาของลิงลมคืออะไรครับ
รบกวนผู้รู้ตอบทีครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ไว้เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูอีกทีครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
พื้นฐานจริงๆ  หมั่นสวดมนต์ไหว้พระประจำๆ  มีอะไรหรือจะทำอะไร นึกถึงหลวงปู่เปิ่น  นึกถึงครูบาอาจารย์ไว้เสมอๆครับ แค่นั้นก็พอครับ

คาถาหัวใจลิงลม ทั่วๆไป

นะมะพะทะ วิงวังกังหะ ๚ะ๛

กับอีกบท "นะมะพะทะ ยุวาพะวา๚ะ๛"

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
พื้นฐานจริงๆ  หมั่นสวดมนต์ไหว้พระประจำๆ  มีอะไรหรือจะทำอะไร นึกถึงหลวงปู่เปิ่น  นึกถึงครูบาอาจารย์ไว้เสมอๆครับ แค่นั้นก็พอครับ

คาถาหัวใจลิงลม ทั่วๆไป

นะมะพะทะ วิงวังกังหะ ๚ะ๛

กับอีกบท "นะมะพะทะ ยุวาพะวา๚ะ๛"

ดีเลย เรามีลิงลม ท่องเสร็จแล้ว จะเป็นไงหนอ 07; 07; 02;
ลิงตัวนี้จะซนกว่าเดิมอ๊ะป่าวเนี่ย 38; 31;

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
เอารูปมาให้ชมบ้างนะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
แบบนี้หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ อาจารย์เอ้

• ฉัฏฐะ
  • *
โอมผงเผ้าธุลี คงกระพันชาตรี คลุกคลีตีมะอะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ถ้าเป็นตัวนี้ ใช้ ยุวาพะวา ครับ

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ถ้าเป็นตัวนี้ ใช้ ยุวาพะวา ครับ

เหมือนของเราเลย แต่ของเราสักน้ำมัน แต่รูปนี้ก็สวยงามค่ะ

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล