ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอถามหน่อยนะคะ เพิ่งจะมาร่วมครอบครัวด้วยคะ  (อ่าน 1544 ครั้ง)

ออฟไลน์ chocopink

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าเราเพิ่งไปลงนะหน้าทองมา แต่อยากไปลงกับอ. ที่วัดบางพระ จะลงทับกันได้รึป่าวคะ
แล้วถ้าเราไปลงกับท่านที่วัด เราควรเตรียมอะไรไปบ้างคะ ค่าครูประมาณเท่ารัย
คือทราบแต่ว่าวัดอยู่ที่นครปฐม แต่อยู่ตรงไหนอะคะ รบกวนขอความกรุณาด้วยนะคะ
ขอบพระคุณอย่างสูงคะ

บุ๋ยบุ๋ย

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ลงทับซ้ำ ๆ กันได้ค่ะ

ที่กุฏิใหญ่  ลงแบบไม่ต้องสักน้ำมัน ค่าพาน 20 บาท

ที่กุฏิหลวงพี่ติ่ง 
ชุดเล็ก 70 บาท + ค่าครู 25 บาท  3 แผ่น

ชุดใหญ่ 9 แผ่น 100 บาท + ค่าครู 25 บาท 
สักที่หน้าผาก แก้ม ลิ้น ทาแป้งเสก

แผนที่ วัดบางพระ ค่ะ
ตามลิงค์ นี้นะคะ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,8511.0.html

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ลงทับกันได้ครับไม่มีปัญหา
ไปลงที่กุฏิใหญ่ ให้หลวงพ่อสำอางค์ท่านลงให้ได้ครับ ท่านลงนะหน้าทองทุกวันครับ
หรือไปที่กุฏิหลวงพี่ติ่งก็ได้ครับ ท่านสักน้ำมันอย่างเดียวด้วยนะครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตามที่พี่ๆเค้าตอบมานะครับ
ยินดีต้อนรับนะครับ

ออฟไลน์ น้องลิงน้อย

• สัตตมะ
  • **
ลงซ้ำกันได้ค่ะ มิมีปัญหา มันก็ดีกะตัวเราล่ะ

ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวบางพระค่ะ

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณทุกๆคนเลยนะคะ

อิอิอิ

ออฟไลน์ jib

• จตุตถะ
    • อีเมล
เคยไปลงที่กุฏิใหญ่ ให้หลวงพ่อสำอางค์ท่านลงให้ ไปตอนนั้นวันไหว้ครู เห็นคนที่ต่อแถวเค้าก็บอกว่าเค้ามาลงทุกปีนะคะ วันนั้นคนเยอะมาก  :009:
ธรรมชาติของตัณหา คือ 'ยิ่งเติมยิ่งไม่เต็ม'คุณค่าที่แท้จริงของการเกิดมาเป็นมนุษย์อยู่ตรงไหน ตามหา ' แก่น ' ของชีวิตให้เจอ
  คำว่า 'พอดี'  คือ ถ้า 'พอ' แล้วจะ 'ดี'    รู้จัก 'พอ' จะมีชีวิตอย่างมีความสุข'

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ท่านจะอยู่ทุกวันรึป่าวอะคะ

เราควรไปกี่โมงดี กะว่าพรุ่งนี้จะไปอะคะ

รบกวนอีกรอบค่า

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ทุกวันครับ แปดโมง ถึงห้าโมงเย็นครับ โดยปกติ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ไปด้วยนะครับ กิกิ ยังไม่เคยไปเหมือนกัน :005: