ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ หลวงพ่อปานครับ  (อ่าน 1345 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akanishi

• จตุตถะ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: รบกวนด้วยครับ หลวงพ่อปานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 ก.ย. 2552, 05:51:24 »
ดูยังครับ จะให้ดูว่าแท้ใช้ไหมครับ ต้องบอกเลยว่าพระหลวงปู่ปาน วัดบางนมโค ดูยากมากๆ ครับ

ถ้าจะเล่นต้องระวังครับ ขนาดเซียนยังโดนหลอกเลยครับ

มาเข้าเรื่องดีกว่าครับ (ผมดูพระสายนี้ไม่เป็น)  :075:

ยังไงขอให้โชคดีครับผม  สวัสดีครับ.. :054:

TUM

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: รบกวนด้วยครับ หลวงพ่อปานครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ก.ย. 2552, 08:46:11 »
ดูยังครับ จะให้ดูว่าแท้ใช้ไหมครับ ต้องบอกเลยว่าพระหลวงปู่ปาน วัดบางนมโค ดูยากมากๆ ครับ

ถ้าจะเล่นต้องระวังครับ ขนาดเซียนยังโดนหลอกเลยครับ

มาเข้าเรื่องดีกว่าครับ (ผมดูพระสายนี้ไม่เป็น)  :075:

ยังไงขอให้โชคดีครับผม  สวัสดีครับ.. :054:

สวัสดีครับ

ใช่แล้วครับ ดูยากมากครับ ของ เก็ มีเยอะครับ

ต้องดูว่า พระที่ได้มา มีที่มาที่ไปอย่างไรครับ

ถ้าไม่แน่ใจก็เอาพระไปให้ ศูนย์พระเครื่องเค้าส่อง

ดูได้ครับ ผม .....

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ก.ย. 2552, 10:41:12 »
เข้ามาชมครับ
รอผู้รู้ดีกว่า
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ก.ย. 2552, 11:48:56 »

สวัสดีครับ

ใช่แล้วครับ ดูยากมากครับ ของ เก็ มีเยอะครับ

ต้องดูว่า พระที่ได้มา มีที่มาที่ไปอย่างไรครับ

ถ้าไม่แน่ใจก็เอาพระไปให้ ศูนย์พระเครื่องเค้าส่อง

ดูได้ครับ ผม .....

ครับศูนย์พระเครื่องบางแห่ง ก็คึดค่าดูพระครับ จะคึดไปทำไม.. :062:

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ก.ย. 2552, 02:13:01 »
ผมไม่รู้ครับรอผู้รู้ดีกว่าครับ(เนื้อสวยดีครับ)
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ บินหลาดง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ก.ย. 2552, 07:08:15 »
ผมว่าอย่างไปไหนเลยดีกว่าคับ
เท่าทีดูแล้วผมว่าไม่ชัวเท่าไรครับ
เพราะดูจากดินแล้วหาราของดินไม่มีเลย
ทีสำคัญดินมันแดงเกินโดยเฉพาะไก่สามหางและไก่หางพ่วงครับ
   ศิษย์ หลวงโด่ง