ผู้เขียน หัวข้อ: คนรู้จักให้มาใช้กับค้นหิ้งที่บ้าน ไม่แน่ใจว่าดีหรือเปล่า ช่วยแนะนำด้วยครับ  (อ่าน 1481 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **

องค์นี้พี่ที่รู้จักให้มาครับ

องค์นี้หิ้งที่บ้านครับ

องค์นี้ก็ได้มาฟรีเช่นกัน มีคนที่ทำงานให้แฟนมา

องค์นี้ของน้องชายให้มา

องค์นี้ค้นหิ้งที่บ้านครับ

องค์นี้เซียนพระให้มาเป็นของแถม
ส่วนใหญ่พระที่เช่ามา มีแท้บ้างปลอมบ้าง ก็ได้แต่เก็บ ส่วนพระที่ได้มาแบบฟรีๆ ส่วนใหญ่ก็จะขึ้นคอ แท้ไม่แท้ไม่รู้ แต่ใช้แล้วประสบการณ์ดีก็เลยใช้ตลอด วันนี้ว่างเลยถ่ายรูปมาให้ช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ฃเข้ามาชมครับ ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
องค์นี้ก็ของอา ขอแบ่งมาบูชา อยากได้เสือคู่ปี 41 ใต้ฐานมีพระ 60 กว่าองค์ ไม่ยอมให้เลยได้องค์นี้มาแทนปี 34 หรือ 35 ไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ sergent

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ yochiki_vr

• ตราบใดกลิ่นธูปควันเทียนยังไม่จางหาย ไสย์ศาตร์ยังอยู่คู่คนไทยตลอดไป
  • ตติยะ
    • อีเมล
รูปหล่อดีครับ หลวงพ่อเปิ่นดีทุกรุ่นครับ แต่พระที่เหลือยังไม่ชอบครับ ดูแปลกๆๆๆ
ตราบใดกลิ่นธูปควันเทียนยังไม่จางหาย ไสย์ศาตร์ยังอยู่คู่คนไทยตลอดไป!!!

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ไปค้นอีท่าไหนเนี้ยครับ ออกมาแต่ของดีของเด็ดๆทั้งนั้นเลยครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา