ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติถามเรื่องสักหน่อยครับ  (อ่าน 752 ครั้ง)

ออฟไลน์ panja33

• ตติยะ
    • อีเมล
คือว่าผมจะถามลายสักเสือตีนโต ของอาจารย์ประโยชน์ดินแดงว่าเท่าไหรครับ
และปิดกี่โมงครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ :017:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบ: ขออนุญาติถามเรื่องสักหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ก.ย. 2552, 12:50:50 »
เรื่องค่าครูสำหรับเสือตีนโต ขนาดปกติ ก็xxxไว้ดีกว่าครับ ไม่แพงอย่างที่ท่านคิดครับ
สำหรับเวลาก็ไปได้ตลอดครับ ถ้าอาจารย์ท่านอยู่ก็สักได้เลยครับ ถ้าไม่อยู่ถามพวกคนแถวนั้นก็ได้ครับ ท่านจะบอกเอาไว้ครับ
แต่เดี๋ยวนี้ ส่วนท่านจะอยู่ตลอดนะครับ ลองดูครับ ขอให้สมหวังๆนะครับท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา