ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ 19 ครับ รบกวนช่วยพิจารณาหน่อยครับ  (อ่าน 865 ครั้ง)

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ช่วยพิจารณาด้วยครับรบกวนด้วยนะครับ

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
จากรูปและความเห็นส่วนตัวผมไม่ชอบสักเหรียญเลยครับ ขอบคุณครับ ...  :089:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ในส่วนตัวผมว่าไม่ดีครับ ไม่ชอบครับ

สวัสดีครับ.. :089:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
จุดแรกที่คุณควรจะดูคือด้านหน้าขอบของเหรียญจะเป็นสองขอบมีความลึกตรงกลางระหว่างเส้นขอบครับ
แต่เคยพบบางองค์เอียงครับแต่ตวามลึกของขอบต้องมี.....ไม่ต้องท้อครับเก็บไว้ดูเราเคารพหลวงพ่อไม่ใช่ที่ความแท้ของเหรียญ
เป็นกำลังใจให้ครับ.... :090:............ลุงต้อ......................