ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดู พระพุทธชินราช หลวงปู่บุญ หน่อยครับ  (อ่าน 4400 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akanishi

• จตุตถะ
ดีหรือไม่ครับ

ออฟไลน์ ราหู

• Till death do us parts....
  • ผู้ดูแล
ความคิดเห็นส่วนตัวชอบทั้งสองเหรียญครับ ขอบคุณครับ
นตฺถิ ปญฺญาสมา อาภา.......แสงสว่างเสมอด้วยปัญญา ไม่มี
สองคนยลตามช่อง คนหนึ่งมองเห็นโคลนตม คนหนึ่งตาแหลมคม เห็นดวงดาวอยู่พราวพราย..

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เหรียญที่ 2 ดูแปลกๆ ครับ ขอบคุณครับ  :075:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ย. 2552, 01:31:15 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
เหรียญที่ 2 ดูไม่ดีอะครับ ...
เหรียญบน % แท้ ครับ ...ลองเทียบดู ครับ 

ผิดพลาดขออภัยนะครับ ลองฟังความคิดเห็นจากเสียงอื่น ครับ

เป็นกำลังใจให้ ครับ