ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นลายสักของพี่ๆครับช่วยแนะนำด้วย  (อ่าน 4604 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ลองเซิดทางช่องค้นหาดูนะครับ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ เอามาลงใว้ให้ชมมากมายครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ม.ค. 2553, 01:46:36 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
อยู่ในหมวดชมรูปชมภาพค่ะ
เลือกดูได้ตามใจชอบเลย :002:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/board,3.html
ลองเข้าไปชมครับ

ออฟไลน์ jee6077

• ทุติยะ
  • **
ถ้าเราเผลอทำผิดข้อห้ามของจะหลุดไหมครับถ้าหลุดทำไงดี 23;

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ถ้าเราเผลอทำผิดข้อห้ามของจะหลุดไหมครับถ้าหลุดทำไงดี 23;

ละฤกถึงหลวงปู่ และครูบาอาจารย์บอกท่านและขอขมา และอย่าทำอีกครับ
หากไม่สบายใจไปที่วัด ไปกราบหลวงปู่ และให้พระอาจารย์ หรือหลวงพ่อสำอางค์เป่าให้อีกทีนะครับ

ออฟไลน์ อ้อ

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ

ออฟไลน์ ขุนแผนเมืองลำปาง

• จตุตถะ
  • ทุกอย่างล้วนสำเร็จด้วยจิต
    • อีเมล
[bgcolor=#0000ff][/bgcolor] :002:]ลายสักของพระอาจารย์ ญา วัดนางเหลียว อำเภอเมืองจังหวัดลำปาง บนหลังผมเองครับ บางพระแท้แน่นอน