ผู้เขียน หัวข้อ: มีเหรียญพระเจ้าตากสินปี18มาให้ชมครับ  (อ่าน 6386 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
ช่วยดูให้หน่อยครับพี่ๆ

ไปให้เค้าดูมาบอกไม่เหมือนกันซักคน

บอกสภาพดีมั่ง ไม่ดีมั่ง ปลอมมั่ง งงไปหมดแล้วครับ

รบกวนหน่อยนะครับ  :075:

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  :002:
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
ตอบ: มีเหรียญพระเจ้าตากสินปี18มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ก.พ. 2553, 06:36:51 »
ไม่ชัดครับ ขอชัดๆกว่านี้ แต่เหรียญนี้ดูส่วนตัวผมไม่ชอบ
ปีที่ผ่านมาอยู่สัตหีบ เหรียญนี้ผ่านมือ5เหรียญ เก๊แบบหงายท้อง2เหรียญ(เด็ดขาดสุดๆ)รู้เมื่อไปถึงมือ อ.ชินพร เริ่มเพราะเซียนสายระยองเสียงแตกไล่ตามคืนกันไป
เหรียญนิยมเดี๋ยวนี้ จริงๆต้องดูของจริงนะครับ ยิ่งนิยมมากยิ่งต้องดูมากๆ

• ปัญจมะ
ตอบ: มีเหรียญพระเจ้าตากสินปี18มาให้ชมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.พ. 2553, 08:11:42 »
ขอบคุณมากๆครับ

ที่จันทบุรีก็โดนปลอมกันเยอะมากเลย

ขนาดว่าเพื่อนพ่อผมดูพระมานาน

โดนทีปลอมทั้งคอเลยอ่ะครับ  :075:

แต่องค์นี้ของเพื่อน เค้าฝากๆมาดูครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ก.พ. 2553, 08:26:54 »
มองไม่ชัดเลยค่ะ :069:

cho presley       

ออฟไลน์ wongrad

• จตุตถะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 ก.พ. 2553, 01:45:35 »
ทีหลังก่อนเอาลงถ่ายให้มันชัดๆหน่อยนะครับ :053:
.......เจ้าเมืองเจียงใหม่......

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 ก.พ. 2553, 02:42:06 »
อ่าครับ