ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับเพิ่งไปวันนี้ครั้งแรกครับ แนะนำผมด้วยนะครับ  (อ่าน 1978 ครั้ง)

ออฟไลน์ seechomphu

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
วันนี้เพิ่งมีโอกาสได้ไปวัดบางพระเป็นครั้งแรก ก็ได้หลวงน้าต้อยสักให้ครับ เป็นสักน้ำมันครับคือไม่สามารถสักสีได้ครับเนื่องด้วยภาระกิจที่ต้องทำประจำ พอดีไม่เคยสักมาก่อนครับ หลวงน้าต้ยเลยจัดให้ครับสักเร็วมากครับไม่ถึงห้านาทีมั้งครับ เลยไม่รู้ว่าหลวงน้าสักอะไรให้ครับ วันนี้ใครไปช่วงบ่ายน่าจะเห็นผมนะครับ หัวทองๆหน่อยครับ มากับลูกกับแฟนครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับครับ

น่าจะเอารูปมาลงหน่อยนะครับ จะได้แนะนำถูกว่าเป็น ยันต์รูปอะไร

แต่ให้เดาๆ ไปครั้งแรก ก็น่าจะได้ เก้ายอดครับผม  :058:

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับครับ

น่าจะเอารูปมาลงหน่อยนะครับ จะได้แนะนำถูกว่าเป็น ยันต์รูปอะไร

แต่ให้เดาๆ ไปครั้งแรก ก็น่าจะได้ เก้ายอดครับผม  :058:

ผมสักน้ำมันนะครับ เลยไม่สามารถเอารูปให้ดูได้ครับ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ยินดีต้อนรับครับ สักน้ำมันก็เอารูปมาลงได้ครับ ผมก็สักน้ำมันครับ ถ้าต้นคอก็เก้ายอด ถ้ากลางหลังก็เจ็ดยอด ครับ

• ตติยะ
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับครับ สักน้ำมันก็เอารูปมาลงได้ครับ ผมก็สักน้ำมันครับ ถ้าต้นคอก็เก้ายอด ถ้ากลางหลังก็เจ็ดยอด ครับ

เดียวจะให้แฟนถ่ายให้ครับไม่รู้จะเห็นไหม รอยแดงยังไม่มีสัดรอยเลยอะครับ เหมือนปรกติก่อนไปสักเลยอะ

• ตติยะ
    • อีเมล

เดียวจะให้แฟนถ่ายให้ครับไม่รู้จะเห็นไหม รอยแดงยังไม่มีสัดรอยเลยอะครับ เหมือนปรกติก่อนไปสักเลยอะ

ให้แฟนถ่ายรูปให้และนะครับ เนียนเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นเลยครับ

ออฟไลน์ em_krathumban

• ตติยะ
    • อีเมล
ยินดีที่ได้รู้จักครับ :002: :002:

• ตติยะ
    • อีเมล
ยินดีที่ได้รู้จักครับ :002: :002:

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ แล้วยังงี้ผมต้องมีข้อปฏิบัติอะไรบ้างครับ

ออฟไลน์ นัท~สันโดษ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
ถึงสักน้ำมันก้อน่าจะมีรอยมั้งนะครับ   :075:

รักษาข้อห้ามที่ทางวัดห้ามใว้ก็พอครับ
ส่วนหนึ่งของชีวิต อุทิศให้สังคม มูลนิธิ กู้ภัย ร่มไทร

• ตติยะ
    • อีเมล
ถึงสักน้ำมันก้อน่าจะมีรอยมั้งนะครับ   :075:

รักษาข้อห้ามที่ทางวัดห้ามใว้ก็พอครับ

ขอบคุณครับ รอยก็อย่างในรูปนะครับเกลี้ยงมากๆ อิอิ หรือผมแปลกกว่าคนอื่นครับนี่

ออฟไลน์ The_Crow13

• ปัญจมะ
  • ยึดติดทำไม ตายไปเอาไปไม่ได้สักอย่าง
    • อีเมล
ถ้าที่เหนมะผิด คราบหมึกน่าจะเก้ายอดครับ
เราทำอะไร เรารู้แก่ใจ เราต้องยอมรับผลในสิ่งที่เราทำ

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด

----------------    ยิ น ดี ต้ อ น รั บ ค รั บ   -----------------

:047: