ผู้เขียน หัวข้อ: เสือตีนโต ท่านอ.เณรวัดศรีมูลเรือง  (อ่าน 2587 ครั้ง)

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมได้ไปกราบท่านอาจารย์เณรมาเลยขอความเตตาจากท่านมาครับ
วันนั้นคนเยอะมาครับเลยได้รับความเมตตามา 1 ครับ(กะว่าวันนั้นจะไปล้อมครับ)
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ เคจัง_เสน่ห์ล้านนา

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - nookun@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เสือตีนโต ท่านอ.เณรวัดศรีมูลเรือง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ค. 2553, 12:20:01 »
สวยงามากครับ
 :054: :054:

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ตอบ: เสือตีนโต ท่านอ.เณรวัดศรีมูลเรือง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ก.ค. 2553, 12:32:41 »
สวยงามมากครับ เข้มขลังดี

ออฟไลน์ Bangkok

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ก.ค. 2553, 01:35:14 »
สวยงามมากครับเส้นเข้มดีจังท่าทางจะเจ็บนะครับ....เสน่ห์แบงค์ :075:

ออฟไลน์ นัท~สันโดษ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ก.ค. 2553, 04:54:30 »
สวยงามมากมายเลยครับ เส้นคมชัดมากเลยครับผม
ส่วนหนึ่งของชีวิต อุทิศให้สังคม มูลนิธิ กู้ภัย ร่มไทร

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 ก.ค. 2553, 09:32:37 »
สวยงาม คมชัดมากครับ  :015:

ออฟไลน์ em_krathumban

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 ก.ค. 2553, 11:15:56 »
  สวย งาม ครับ ยิน ดี ด้วยครับ !!