ผู้เขียน หัวข้อ: มี 2 รางวัลครับ เหรียญเจ้าสัวหลวงพ่อเปิ่น กับ ล้อแม๊กหลวงพ่อเปิ่น ปี2535  (อ่าน 5607 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
เพื่อนๆวันนี้ผมมีคําถามร่วมสนุกกันอีกแล้วครับ
ยังไงผมเดินทางวันจันทร์...การตัดสินรางวัลผู้ชนะ คงไม่เกินอาทิตย์หน้านะครับ.
งวดนี้มีมาให้ 2 รางวัลครับ
คือ ที่1....เป็นเหรียญเจ้าสัวหลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ พิมพ์หลวงพ่อเปิ่นขี่เสือ ปี 2535 รุ่นสร้างโรงพยาบาล
เนื้อ นวะ สวยมากๆพร้อมกล่องครับ

รางวัลที่ 2...เหรียญล้อแม๊กหลวงพ่อเปิ่น(ใบหน้าหลวงพ่อ) หลังเหรียญหลวงพ่อเปิ่นขี่เสือ
เนื้อ นวะ พร้อมกล่อง รุ่นสร้างโรงพยาบาล ปี 2535 สวยมากๆเช่นกันครับ.

ทั้ง 2 เหรียญ ปั้มโบราณ ตอกโค๊ตด้วยนะครับ.
การันตีแท้ ล้านเปอร์เซนต์ครับ

ดูรูปรางวัลครับ..
เหรียญเจ้าสัวหลวงพ่อเปิ่น ปี 2535 เลขที่ตอก เบอร์ 6742 นะครับ(รูปที่นํามาลงผมใช้รูปแทนครับ)

เหรียญล้อแม๊กหลวงพ่อเปิ่น ปี 2535

กติกาเหมือนเดิมครับ...2 ท่านแรกที่ตอบถูกนะครับ
คําถาม ผมจะมาถามตอน 18.00 น นะครับ

กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ว้าวๆ มาแล้วขอรับพี่น้อง สิ่งที่ทุกท่านรอคอยมานาน   :016: :015:
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
จะลองเล่นเกมส์สนุกๆ อีกนะครับ ขอบคุณพี่แป็บซี่ครับ ที่มีอะไรสนุกๆ มาให้พี่น้องเว็บบอร์ดวัดบางพระ โดยตลอดครับ

ผิดถูกโปรดอภัยด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ต.ค. 2553, 04:12:06 โดย touch_navara »
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ของรางวัลคราวนี้  :054:  :054:  :054: มาก ยังไงขอให้เจ้าของเดินทางปลอดภัย ท่องเที่ยวสนุกสนาน ส่วนคนมาร่วมเล่นก็ขอให้โชคดีทุกคนนะครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้