ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโทษที่หายไปครับ..เพิ่งกลับจากเชียงราย(มี 5 รางวัลครับ)  (อ่าน 1331 ครั้ง)

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
งวดที่แล้วต้องขอโทษนะครับ..ที่ผมตั้งกระทู้แข่งขัน แต่ เกินเลยโดยไม่ตั้งใจครับ
เอาท่านพระอาจารย์มาเกียวกับการแข่ง...ผมต้องกราบขอโทษจริงๆครับ จะไม่ให้มีเหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นอีก ผมสัญญาครับ.
พอตั้งกระทู้เสร็จก็แพ๊คกระเป๋าเดินทางเลยครับ...ไม่ทันได้ลบกระทู้ครับ

และการแข่งขันนี้ผมขอสงวนสิทธิ์ให้เพื่อนๆที่ยังไม่เคยได้รางวัลนะครับ
งวดนี้มีมาให้ 5 รางวัลครับคือที่ 1-5 ตามรูปครับ..รับรองได้งวดนี้ที่ 1 รางวัลสุดยอดครับ

ลืมไปครับ..งวดนี้ ห้ามท่านพี่ๆ..บอกใบ้นะครับ เดี๋ยวไม่สนุก เข้ามาเชียร์ได้ แต่ห้ามแนะ..

รูปรางวัลที่1..
หลวงพ่อเปิ่นเนื้อผงขี่เสือพิมพ์ใหญ่โรยตะไบหลังยันต์แม่ทัพ หายากนะครับ ตามรูปพร้อมกล่อง

รางวัลที่2...หลวงพ่อเปิ่นเนื้อผงหน้าโบราณฝังพลอยเม็ดใหญ่ พร้อมกล่อง

รางวัลที่3...เหรียญ 25 พุทธศัตวรรษ ปี 2500 สวยๆพร้อมกล่องครับ

รางวัลที่4 และที่ 5 ..เหรียญปั้มหลวงปู่ทวด วัดประสาทบุญญาวาส ปี 2536พร้อมกล่อง

คําถามจะมาถามตอน 18.00 น นะครับ.

ขอแทรกนิดนึงครับ..ท่านใดได้รับของรางวัลแล้ว ช่วยเมล์บอกด้วย เห็นเงียบไปกันหมด

และรูปพระรางวัลภาพแทนนะครับ..ของจริงสวยครับ การันตีแท้ ล้านเปอร์เซ็นต์ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ต.ค. 2553, 03:46:26 โดย pepsi »
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
หลวงพ่อเปิ่นเนื้อผงโรยตะไบ สวยมากๆ ครับ

พี่ Pepsi ครับ คำถามอย่ายากมากนะครับ จะได้หาง่ายๆหน่อยครับ

ขอบคุณครับสำหรับกิจกรรมดีๆ ครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
สวยยๆๆทุกองค์เลยครับ

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
เข้ามาร่วมเชียร์ครับ ขอบคุณท่าน pepsi สำหรับกิจกรรมดีๆครับ
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆครับ คุณpepsi  :045:  :045:  :045:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ต.ค. 2553, 05:34:45 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"