ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ รบกวนพี่ๆ ช่วยดูเหรียญลงยาหลวงพ่อเปิ่นให้ทีครับ  (อ่าน 3384 ครั้ง)

ออฟไลน์ themazz555

• ทุติยะ
  • **
เหรียญกะไหล่เงินลงยาสีเหลือง หลวงพ่อเปิ่น รุ่นแรก
ไม่ทราบว่า ดี ไม่ดีอย่างไร รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
เป็นพระคุณอย่างสูงครับ

ออฟไลน์ themazz555

• ทุติยะ
  • **
รูปไม่ขึ้นน่ะครับยังไงรบกวน ตามดูที่ ลิ้งนี้นะครับ

http://www1.XXX.com/webboard
ขอบพระคุณทุุกท่านเลยครับครับ

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด

ผู้ดูแลกระดานสนทนาวัดบางพระ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 เม.ย. 2554, 09:16:38 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
รอผู้รู้ ผู้ชำนาญ เข้ามาตอบครับผม 17; 17;                                                                                                                                                        
(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ เพื่อเป็นความรู้ ขอบคุณครับ) :054: :054:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ McraeDye

• ปฐมะ
  • *
รูปหายมีเฟสหรือเปล่าครับ