ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญโภคทรัพย์ รุ่นนี้ ออกปีไหนครับ  (อ่าน 1054 ครั้ง)

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีว่า ได้มาใหม่ ไม่มีข้อมูลของรุ่นนี้เลย ใครทราบกรุณา ด้วยเถิด  ต้องขออภัยที่ใช้รูปจาก อินเตอร์เน็ต เพราะ ได้มาสดๆ ร้อนๆ เลยยังไม่ได้ถ่ายครับ

ในที่สุดเราก็ได้มาประดับหลังเราแล้ว หนุมานเกี้ยวนาง

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญโภคทรัพย์ รุ่นนี้ ออกปีไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 มี.ค. 2555, 10:10:13 »
เหรียญโภคทรัพย์ เนื้อทองแดงรมดำ ปี 2535 ทันหลวงพ่อครับ

หรือเปิดดูหนังสือ อัตตชีวประวัติพระอุดมประชานาถ หน้า 154  ครับ :002:

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เหรียญโภคทรัพย์ รุ่นนี้ ออกปีไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มี.ค. 2555, 09:25:59 »
ขอถามอีกสักอย่างนะครับ มีออกเนื้อ นวะ ด้วยหรือเปล่าครับ พอดีองค์ที่ได้มา เหมือนนวะ เลยครับ

ออฟไลน์ passawadee

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มี.ค. 2555, 11:28:15 »
หาบูชาได้ที่ไหนบ้างคะ