ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเหรียญปืนไขว่ เนื้อเงินปี30  (อ่าน 2223 ครั้ง)

ออฟไลน์ Moo_Mae_Sot

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวัสดีครับผมเพิ่งหัดเล่นพระได้ไม่นาน แต่ศรัทธาในหลวงพ่อเปิ่นมากครับ เหรียญที่ผมชอบคือ เหรียญปืนไขว่ เนื้อเงินปี30 อยากจะถามพี่ๆว่า ราคาตอนนี้ประมาณเท่าไรอ่ะครับ หายากมากเรยครับ เห็นแต่เนื้อทองแดง รบกวนสอบถามหน่อยนะครับอยากได้เหรียญนี้มากเรยครับ

ออฟไลน์ pepsi

• สัตตมะ
  • **
  • ทําดี คิดดี พูดดี
    • http://sbntown.com/forum/group.php?groupid=33
ตอบ: สอบถามเหรียญปืนไขว่ เนื้อเงินปี30
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พ.ค. 2556, 07:13:18 »
ถามเรื่องราคา ไม่รู้ว่าผิดกฎหรือเปล่านะครับ...
แต่ตอบให้ครับ...บารมีหลวงพ่อท่าน ใครๆก็อยากได้ท่านไว้บูชาติดตัว...
ทองแดงธรรมดาก็หลักพันแล้วครับ...นี่เนื้อเงินด้วย บอกตรงๆว่าจะหายากนะครับ
หลักหมื่นแน่นอนครับ....แต่ว่าจะกี่หมื่น อันนี้ไม่ทราบครับผม...
 02; 02;
กาลเวลาเป็นเครื่องชี้ตัวตนแห่งคน

ออฟไลน์ BeeManShow

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเหรียญปืนไขว่ เนื้อเงินปี30
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ม.ค. 2557, 11:57:27 »
ผมมี1เหรียญคับ

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 ม.ค. 2557, 11:58:36 »

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ม.ค. 2557, 12:54:36 »
ตอนนีเนื้อเงินปืนไขว้ราคาอยู่ประมาณเท่าไรคับ