ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ที่อยู่ของตำหนัก อ.เดช อย่างละเอียดน่ะครับ และข้อมูล ตอบทีครับ T_T  (อ่าน 3520 ครั้ง)

ออฟไลน์ MonkeyMan

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
คือ ผมอยากรู้ที่อยู่ของตำหนัก อ.เดช อย่างละเอียดครับ แล้วตำหนักเปิดกี่โมงถึงกี่โมงครับ แล้วเด็กไปสักน้ำมันได้มั้ยครับ  แล้วถ้าไปที่วัดสุทัศน์คนเยอะมากไหมครับ แล้วอาจารย์เดช และ อ.จี จะมาที่วัดวันเสาร์-อาทิตย์ กี่โมง ถึงกี่โมงครับ แล้วไปครั้งแรกต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับ ค่าครูเท่าไร ยันต์ครูของ อ.เดช นี่เป็นยันต์แบบไหนครับ แล้วถ้าสักยันต์ครูเสร็จแล้ว สักอย่างอื่น เช่น ลิงครู หนุมาน ต่อได้เลยใช่ไหมครับ ช่วยตอบทีนะครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
เวป วัดบางพระ จะกลายเป็นเวป ตำหนัก อะไรต่ออะไรไปแล้ว  หาดูครับในเวปนี้แหละมีคนโพสไว้แล้ว ขยันค้นหน่อยครับ

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมพึ่งจะไปครอบครูมาเมื่อวันอาทิตย์ที่สี่นี้เองตอนนี้ท่านไม่ได้สักที่วัดสุทัสแล้ว ท่านสักอยู่ที่ ยูเนี่ยนมอล์ ( ลาดพร้าว ) ชั้นล่าง ศูนย์พระเครื่องเขี้ยวแก้ว.......... :093:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ อาจารย์เอ้

• ฉัฏฐะ
  • *
อยู่ที่คอโดแถววัดไผ่เงินครับ ถามคนแถวนั้นเค้ารู้จักหมดครับ

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ผมสงสัยว่าการสักยันต์นั้นถ้าสักต่ำกว่าเอวสามารถทำได้หรือครับแล้วพุทธคุณจะไม่เสื่อมหรือครับ
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
อยู่ชั้นบนครับ

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
อีก

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
บรรยากาศ มีปัญหาเรื่องสถานที่นิดหน่อย ถ้าขืนปล่อยตู้เย็นทีวีพังเป็นแถบๆแน่

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
ดูเพลินๆ

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
วัตถุมงคลแจกในวันงาน