ผู้เขียน หัวข้อ: มีคาถาเสกตัวเองมาฝากครับ พี่น้อง  (อ่าน 4274 ครั้ง)

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
                 นโม 3จบ
                 น อุด น อัด น ปิด น ยัด น อัด น อุด ปิดติปิดตัง อัชวะรังอุต
                 เป็นคาถามหาอุตครับ
                  :043:

ออฟไลน์ หนุมานตัว9

• ครั้งหนึ่งในชีวิตลูกผู้ชาย
  • จตุตถะ
  • ศิษย์มีครู
    • อีเมล
ตอบ: มีคาถาเสกตัวเองมาฝากครับ พี่น้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ก.ค. 2552, 04:04:36 »
เคยใช้หรือเปล่าครับได้ผลไหม
ถ้าไม่สู้จะรู้ได้ไงว่าแพ้

ออฟไลน์ 5 แถว

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: มีคาถาเสกตัวเองมาฝากครับ พี่น้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ก.ค. 2552, 09:06:05 »
ได้ครับดีจริง
จาก อ.แดง

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ก.ค. 2552, 09:21:58 »
ขอบคุณครับที่นำมาบอกกล่าวกัน คาถาอะไรไม่ว่าจะสั้นหรือยาว
การจะใช้ให้ได้ผลหรือไม่นั้น ขึ้นอยู่กับความเชื่อมั่นและอำนาจจิตเป็นสำคัญครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ