ผู้เขียน หัวข้อ: ชอบเจ็บที่ยันต์วันพระและวันโกนครับ  (อ่าน 2300 ครั้ง)

ออฟไลน์ nottplq

• เย เกจิ พุทฺธํ สรณํ คตา เส น เต คมิสฺสนฺติ อปายภูมึ
  • จตุตถะ
  • สุโข ปุญฺญสฺส อุจฺจโย.
    • MSN Messenger - nottatplq@hotmail.com
    • อีเมล
ทุกวันพระและวันโกนจะเจ็บบริเวณที่สักยันต์ครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ

TUM

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: ชอบเจ็บที่ยันต์วันพระและวันโกนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 ก.ย. 2552, 11:36:01 »
สวัสดีครับ

ของผมวันศลีอะ จะเกาหลังที่สัก

ทั้งวันเลยครับ ก็ แปลก ๆ หาสาเหตุไม่เจอครับ

....  :002:

ออฟไลน์ tonfaiss

• ไม่คบคนพาล คบบัณฑิต บูชาผู้ที่ควรบูชา ถือว่าเป็นมงคลที่สูงสุด
  • สัตตมะ
  • **
  • สิ่งที่ควรประจักษ์แจ้งเราได้ประจักษ์แจ้งแล้วแค่ไหน
    • ICQ Messenger - 897840711
ตอบ: ชอบเจ็บที่ยันต์วันพระและวันโกนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 ก.ย. 2552, 12:09:32 »
ทุกวันพระและวันโกนจะเจ็บบริเวณที่สักยันต์ครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับ
        อย่าให้ความคิดของท่านเป็นคุกขังตัวท่าน
[shake]...เด็กน้อยที่กำลังเติบใหญ่
เหมือนดอกไม้ที่กำลังจะเบ่งบาน
ถ้าสิ่งที่ปลูกฝังให้เขาเป็นความดี
เขาคงจะเติบใหญ่เป็นคนดี...
[/shake]

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 ก.ย. 2552, 08:18:15 »
ในไม่ช้าท่านต้องไปให้ท่านอาจารย์สักยันต์อีกเพราะของที่สักไว้เค้าเรียกร้องครับสังเกตุตัวเองให้ดีๆก็จะรู้ครับ........ :114: :090: :114:............สวัสดี

ออฟไลน์ choo

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ก.ย. 2552, 09:12:30 »
ผมก็เป็นนะครับ จะคันๆเจ็บๆบริเวณรอยสัก  แต่ไม่ได้สังเกตว่าเป็นวันอะไร พอวันรุ่งขึ้นก็หาย