ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพนี้ของจริงครับ ใครไม่เคยเห็นต้องมาดู เอามาจากรุ่นน้องตอนไปเที่ยวปาย  (อ่าน 3490 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
คนถ่ายส่งมาเอง ยืนยันว่าไม่ได้เอามาจากอินเตอร์เนตใดใดทั้งสิ้น ไม่ได้ตัดต่อใดใดทั้งสิ้น ถ่ายจากโทรศัพท์มือถือ เจ้าตัวในภาพยังไม่เห็นรูปนี้เลยครับเพราะเป็นคนกลัวผีมาก ทั้งคนถ่ายและคนในรูปเรียนป.โทอยู่ม.เชียงใหม่ครับ รุ่นน้องผมเอง เป็นพวกเล่นรถใหญ่ครับ สงสัยว่าเจ้าของรถเก่าหรือเปล่าก็ไม่รู้หรืออาจจะเป็นสะพานนี้มีอะไรหรือเปล่า แต่ที่แน่ๆ กลางวันแสกๆ โอย!!!!!!!!!!!ขนลุก
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
เห้ย!! เงาครับเงา ในเงาครับ คนละท่ากับคนขี่อ่ะครับ เอ๊ะ ชักจะยังไงๆแล้วสิครับ....ขนลุก!!!~
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
โอ่ว มันน่าคิดนะเนี่ย
เหอ เหอ เหอ :075:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
รถคันนี้เพิ่งซื้อมาไม่ถึงเดือนนะครับ มือที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้ ไม่มีทะเบียน

ออฟไลน์ chaichat

• หลวงพี่เลี้ยง วัดจอมเกศ
  • ปัญจมะ
  • หลวงพี่เลี้ยง วัดจอมเกศ
 :003:เจอแบบนี้ไม่ไหวไม่ไหวๆๆ :003:
เราไม่เก่ง  แต่อาจารย์เราเก่ง  เราจึงเชื่อ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
น่านสิ ผีจะมีเงาไหมคะเนี่ย?...

กลางวันแฉกๆ..

ปล. ไปเที่ยวปายไม่ไปไม่รู้... สุดยอด! ยิ่งขี่มอเตอร์ไซด์ด้วย... โอ๊ะๆๆ... เยี่ยมไปเลย!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค. 2552, 03:51:05 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ เด็กลำปาง

• สดุดีความจน
  • สัตตมะ
  • **
  • แอนนิเมชัน มหาวิทยาลัยเชียงใหม่
    • MSN Messenger - zmclan@hotmail.com
    • อีเมล
ตอนแรกผมดูไม่ออก ฮ่าๆ
แต่ท่าน tum72 บอกว่าเงาๆ ผมเลยดูตาม ขนลุกเลย
"ภาษาไทยภาษาของชาติ !!"

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ครับ ของพันนี้..  :073:

ขอบคุณพี่นายเกษตรครับ ที่นำมาให้ชมกัน

สยองไปตามๆ กันเลยทีเดียว

ออฟไลน์ LAT-TAT

• ปัญจมะ
  • LAT-TAT
    • MSN Messenger - pai_LAT-TAT@hotmail.com
ตัวเล็กที่ใครๆเรียกก็คือผม!!

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันประสบการณ์สยอง ทำบุญอุทิศส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร ล่ะกันนะครับ ...  :089:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
แรงดีครับ  ชอบครับ  สงสัยเขาอยากถ่ายรูป หุหุ ท่าทางเป็นมิคร นะครับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
สิ่งที่มองไม่เห็น

ของอย่างนี้มีจริง..

ผมเชื่อนะ..
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ lazyboy

• ปัญจมะ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
โอ้ รูปนี้น่ากลัวจังครับ เป็นคนกลัวผีอยู่ด้วยครับ

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
เป็นมุมของพระอาทิตย์ที่ส่องมาทางด้านหลัง  เงาของมือขวานายแบบชูนิ้วโป้งเหมือนกับเงาเลย
พระอาทิตย์สูงประมาณเกือบจะตรงศรีษะค่อนไปทางด้านหลังด้านขวามือของนายแบบ เล็กน้อย
..ดูดีๆเป็นอย่างที่ลุงว่าไหม.....อย่าตกใจเป็นความบังเอิญของแสงที่ลงตัวพอดี...ภาพนี้ไม่มีการเสริมแต่ง..
พูดได้คำเดียวว่า  สุดยอดดดดดด หาชมได้ยากมาก.................ลุงต้อเอง.................

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
แหง๊ว แหง๊ววว...เงาผีหลอก...*0*

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ :073:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Toyy

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - toyy-1980@hotmail.com
เห็นแล้วสยองแทนเลยครับ
๏ เขามีส่วน เลวบ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วนที่ดี เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้าง ยังน่าดู
ส่วนที่ชั่ว อย่าไปรู้ ของเขาเลย

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
อืม..ผมก็ว่าผมคิดเหมือน ลุง tor แต่ของแบบนี้ไม่เชื่อไม่ควรลบหลู่ครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล