ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูสายเสน่ห์กันบ้างนะครับ  (อ่าน 3350 ครั้ง)

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
มาดูสายเสน่ห์กันบ้างนะครับ
« เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 01:08:19 »
ขุนเเผนหลวงพ่อสาคร ระยอง " ผ้่าป่าปี 46" ครับ
พิมพ์ใหญ่เนื้อเหลืองทาทองครับ

บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
ตอบ: มาดูสายเสน่ห์กันบ้างนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 01:10:22 »
พิมพ์เล็กเนื้อชมพูทาทองครับ..(ตอนถ่ายฝนกำลังจะตกสีเลยดำไปนิด)

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: มาดูสายเสน่ห์กันบ้างนะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 01:52:03 »
ขอบคุณสำหรับรูปภาพพระขุนแผนหลวงพ่อสาครครับ
รุ่นนี้ผมมีเก็บกับเค้าอยู่องค์หนึ่ง แต่เป็นพิมพ์เล็กเนื้อขาว
หลังฝังตะกรุดสองดอก :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 02:38:13 »
ขุนแผนหลวงพ่อสาคร องค์นี้สวย! น่าครอบครองมาก! มหาเสน่ห์แบบนี้แรงจริ้ง...มหาเสน่ห์ www.khalong.com
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2553, 02:39:54 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ เส

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 04:11:05 »
ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชมเเละเเนะนำครับ.... :054:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 07:15:04 »
เข้ามาชมครับผม อย่างนี้มหาเสน่ห์นักแล  :015:   :053:

ออฟไลน์ seka

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 07:24:07 »
มีคาถากำกับมั้ยครับ

ออฟไลน์ เส

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 ม.ค. 2553, 08:55:08 »
ข้อความโดย: seka
ใส่การอ้างถึงคำพูด
มีคาถากำกับมั้ยครับ

ตอนผมได้มาไม่มีนะครับ..ลองsearch ในเวปต่างๆ ดูนะครับ  น่าจะมี

ออฟไลน์ pizza racing

• ตติยะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 ม.ค. 2553, 09:39:00 »
สวยมากครับ  :001:

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 ม.ค. 2553, 12:37:13 »
ขุนเเผนหลวงพ่อสาคร ระยอง " ผ้่าป่าปี 46" ครับ
พิมพ์ใหญ่เนื้อเหลืองทาทองครับ

มาดูกัน เทียม / แท้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ม.ค. 2553, 12:44:32 โดย •••--สายัณ--••• »

ออฟไลน์ เส

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 ม.ค. 2553, 07:43:55 »
ขอบคุณพี่สายัณ..สำหรับข้อมูลครับ :054:
ถึงเเม้ว่จะไม่รู็จักกันเเต่ก็ขอบคุณเเละเข้าใจในเจตนาครับ..สบายใจได้ครับพระผมเช่ามาจาก พี่อนันต์ กับ พี่ลูกพระวิษณุ (ขออนุญาตเอ่ยนาม)ก็คนที่พี่ก๊อบตัวอย่างมาให้ดูนี้เเหล่ะครับ เดิมทีรูปการดูตัวอย่างพระเก๊-เเท้อันนี้ผมเห็นอยู่ในเวป u-amulet ผมสนใจเลยโทรไปขอเช่าจากพี่ที่ให้ข้อมูลครับ  พี่ลูกพระวิษณุก็คือ คนสร้างพระรุ่นนี้ครับ..ขอบคุณ :002: