ผู้เขียน หัวข้อ: วัวธนู อยู่หิ้งเดียวกับ กุมารทองได้ไหมครับ  (อ่าน 1720 ครั้ง)

ออฟไลน์ คุณยิ้ม

• ตติยะ
ได้วัวธนูมา1ตัวครับ
ต้องทำหิ้งให้ใหม่หรือบูชารวมกับหิ้งกุมารได้หรือเปล่าครับ
คงจะเล่นกันได้หรือเปล่า

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
กำควรแยกใว้ดีกว่าครับ  :075:

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
เเยกไว้ต่างหากครับ..จะให้ดี ทำเป็น คอก ล้อมไว้เลยครับ  :002:
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี