ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามค่ะ  (อ่าน 1011 ครั้ง)

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
สอบถามค่ะ
« เมื่อ: 29 มี.ค. 2553, 01:07:58 »
ที่วัดมีพระยอดธงให้เช่าหรือเปล่าคะ
และถ้าผู้หญิงจะสักยันต์ที่เสริมอำนาจบารมีเนี่ย ควรสักยันต์อะไรดี
หรือว่า เช่าวัตถุมงคลอะไรที่เสริมได้
ขอบคุณมากค่ะ  :054: :054:
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: สอบถามค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มี.ค. 2553, 05:05:09 »
พระยอดธงไม่แน่ใจครับ
แต่วัตถุมงคลที่เกี่ยวข้องกับอำนาจบารมี
ที่ขึ้นชื่อของวัดบางพระ ก็คงไม่พ้นพระเครื่อง การสักยันต์ หรือเครื่องรางที่เกี่ยวกับเสือครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ตอบ: สอบถามค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มี.ค. 2553, 06:54:34 »
เข้าไปกราบท่านพระอาจารย์เพื่อขอเมตตาจากท่านเลยค่ะ...สักน้ำมัน พุทธคุณเหมือน น้ำหมึก...

cho presley