ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสาวฝากให้ช่วยลงให้ครับ  (อ่าน 2415 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
น้องสาวฝากให้ช่วยลงให้ครับ
« เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 01:11:28 »

น้องสาวฝากภาพให้ผมช่วยลงให้ครับ

ขอบคุณครับ

ปล.พี่ลงให้แล้วนะครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: น้องสาวฝากให้ช่วยลงให้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 02:20:01 »
นับถือในความอดทนและศรัทธาครับ
ขอขอบคุณพี่เจมส์ด้วยครับสำหรับรูปภาพ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ตอบ: น้องสาวฝากให้ช่วยลงให้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 08:02:01 »
ใจมากกกกกกกก อยากรู้จักน้องสาวพี่เจมส์แระ... :008:ชอบค่ะชอบ!

cho presley       

ออฟไลน์ butterfly

• อย่าจำว่าเราทำดีกับใคร แต่ให้จำไว้ว่าใครทำดีกับเรา
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 11:51:05 »
 :053:

น้องสาวฝากภาพให้ผมช่วยลงให้ครับ

ขอบคุณครับ

l6

สุดยอดค่ะ นับถือจริงๆ :054:
ความรักเปรียบเหมือนรอยสัก เจ็บปวดแต่ก็งดงาม[shake][/shake]

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 01:43:46 »
เยี่ยมค่ะ น้องสาวพี่เจมส์  :053:
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันชมนะคะ

:054:

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 06:56:34 »
:058:...งดงามมากๆเลยครับ.. :114:ความอดทน+ความศรัทธาเป็นเลิศ.. :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ nsp8428

• ก็หมวยนี่คะ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ชีวิตก้าวไปข้างหน้า วันเวลาไม่เดินถอยหลัง
    • www.nsp8428@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พ.ค. 2553, 08:17:00 »
  :080: ขอบคุณพี่เจมส์มากๆนะคะ และขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกคนค่ะที่ยินดีด้วย
             อยากรู้จักทุกคนนะคะ (แล้วน้องผู้หญิงที่เคยตั้งกระทู้มาว่าอยากจะสัก
             แต่แฟนยังไม่ยอมให้สัก ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้สักรึยังคะ)

ออฟไลน์ pikaju

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 พ.ค. 2553, 03:57:48 »

ขอบคุณครับ

สวยงามมากๆๆ เลยค่ะ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 พ.ค. 2553, 05:46:49 »
สุดยอดครับ :053:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 พ.ค. 2553, 10:28:51 »
ศรัทธามันอยู่ที่ใจจริงๆครับ  :015:

ออฟไลน์ pongsakorn

• ฉัฏฐะ
  • *
    • ICQ Messenger - 86
    • MSN Messenger - apyon_123@hotmail.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 พ.ค. 2553, 05:19:56 »
ดีครับดีๆ อยากสักบ้างจังแต่ยังเด็กอยุ่.....อิอิ

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 พ.ค. 2553, 02:12:44 »
ดีครับดีๆ อยากสักบ้างจังแต่ยังเด็กอยุ่.....อิอิ
ยังเด็กอยู่ก็สักได้ แต่สักน้ำมันไปก่อนนะ บรรลุนิติภาวะแล้วค่อยสักหมึกก็ได้ พุทธคุณของหลวงพ่อท่านขลังอยู่แล้ว
อยู่ที่ความศรัทธาของตัวเราเองนะครับ :016: :015:

ออฟไลน์ kaineverdie

• ตติยะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 23 พ.ค. 2553, 04:29:07 »
ใจครับใจ