ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ ครับ ว่าเหรียญนี้ดีไหมครับ  (อ่าน 1448 ครั้ง)

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ

ปล.ครับไม่มีความรู้นี้จริงๆๆๆๆๆ(ไปเจอจากเวปประมูลแห่งหนึ่ง เลยคิดว่าสวยแต่ไม่มีความรู้)
ปล.ขอบคุณทุกข้อความ ครับ

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
ขอถามอีกเหรียญครับ

ปล.ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2553, 09:29:54 โดย นามมงคล »

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
โดยส่วนตัวแล้ว ไม่ชอบครับผม สวัสสดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิ.ย. 2553, 09:36:35 โดย nok2009 »

ออฟไลน์ vut

• ฉัฏฐะ
  • *
ไม่ดีอย่างแน่นอนครับ :069:

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

สวัสดีครับเอ เหรียญนี้พร้อมกรอบท่าพระจันทร์ ถ้าแบบปี41เนื้อเงินลงยา  มีครบ3สีเลย และรุ่นที่น้องเอามามีทั้งแบบใหญ่และเล็ก และเป็นเหมือนเนื้อตะกั่วก็มีครับ  ราคาถ้าได้ยินแล้วก็รู้ครับ ว่าปลอมสนิท  ของหลวงพ่อยังมีอีกหลายแบบนะครับ ว่างๆลองไปเดินดูสิครับ  เหรียญจะไม่มีโค๊ต ไม่มีนัมเบอร์อะไรทั้งนั้น  ฝากเพื่อนๆพี่น้องด้วยนะครับ  อย่าไปหลงกลนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

• ฉัฏฐะ
  • *

สวัสดีครับเอ เหรียญนี้พร้อมกรอบท่าพระจันทร์ ถ้าแบบปี41เนื้อเงินลงยา  มีครบ3สีเลย และรุ่นที่น้องเอามามีทั้งแบบใหญ่และเล็ก และเป็นเหมือนเนื้อตะกั่วก็มีครับ  ราคาถ้าได้ยินแล้วก็รู้ครับ ว่าปลอมสนิท  ของหลวงพ่อยังมีอีกหลายแบบนะครับ ว่างๆลองไปเดินดูสิครับ  เหรียญจะไม่มีโค๊ต ไม่มีนัมเบอร์อะไรทั้งนั้น  ฝากเพื่อนๆพี่น้องด้วยนะครับ  อย่าไปหลงกลนะครับ

ขอบคุณครับ

Thankk มากๆๆๆๆครับพี่เจมส์    เห็นว่าสวยดีปกติก็เก็บหลวงพ่อเต๋ ล้วนอ่ะครับ เอิกๆๆๆ

ปล.ขอบคุณทุกๆๆท่านเลยนะครับบบบบบบบ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
แวะมาเชียร์พี่เจมส์จ๊ะ..

ขาดดดดดดดดดดด..
:009:

cho presley