ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนครับ ไม่ได้เข้าเวปมานานจะได้เข้า กทม ไม่ทราบพระอาจารย์ต้อยเป็นอย่างไรบ้างคร  (อ่าน 921 ครั้ง)

ออฟไลน์ monkey

• จตุตถะ
ผมเรียนอยู่หาดใหญ่ เคยได้ไปกราบหลวงปู่เปิ่น และลงน้ำมันกับหลวงพ่อต้อย หลวงพ่อก๊อง และหลวงพ่อติ่ง

แต่หลังจากไม่ได้เวปมานาน และจากล่าสุดได้ข่าวว่าหลวงพ่อต้อยเข้า รพ

เลยอยากทราบอาการของหลวงพ่อต้อยตอนนี้น่ะครับ

ปกติเข้า กทม จะแวะไปกราบหลวงปู่เปิ่น และเข้าไปหาพระอาจารย์ทั้งสามท่าน

จะได้ปฎิบัติตนถูกกาลเทศะ :050:

ขอบคุณครับพี่ๆ

ออฟไลน์ ~beauty~

• จตุตถะ
  • หยุดแล้วจึงถึงพระ ละแล้วจึงถึงธรรม
ตอนนี้คิดว่าจะเข้าไปกราบนมัสการพระอาจารย์ต้อยใด้ แต่เรื่องสักผมคิดว่า ( ความเห็นของผมเอง ) น่าจะพักไว้ก่อนนะครับ เพื่อที่ท่านจะใด้พักผ่อนบ้าง

ขอขอบคุณ

ออฟไลน์ auttawut.w

• ตติยะ
อาจารย์ต้อยยังไม่สักให้ใครครับ
ยังพักฟื้นจากการผ่าตัดอยู่
ตามคำสั่งของหมอครับ
แต่ไปกราบนมัสการได้ครับ
ปล. ไปช่วงเช้าๆสิครับ อาจารย์จะออก
มาเดินเล่นออกกำลังกายตอนเช้าๆ
สักประมาณ 7.30 น. บางครั้ง
ไปช่วงกลางวันอาจารย์จำวัดพักผ่อนครับ

ออฟไลน์ monkey

• จตุตถะ
ขอบพระคุณพี่ๆมากครับที่ชี้แจงและแนะนำครับ ^^