ผู้เขียน หัวข้อ: นักสะสมพระคนไหนชอบพระลีลา ช่วนดูองค์นี้ให้ทีครับ  (อ่าน 1773 ครั้ง)

ออฟไลน์ seebycat

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อยากทราบว่าเป็นพระลีลาอะไร ของวัดไหน

พอทราบนิดหน่อยก็บอกได้นะครับ จะได้ไปค้นใน Internet ได้ใกล้เคียงหน่อย
พิมพื์พระลีลาใน Google มันหามาให้ดูทุกวัดเลย

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
พิมพ์นี้คล้ายพิมพ์ลีลาถำหีบ สุโขทัย ต่างกันตรงที่ไม่มีฐานบัวครับ  ผิดถูกขออภัย
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ seebycat

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เจอที่มาแล้วน่าจะใกล้เคียงสุดๆ

http://www.xxxxxxxxx.com/auctionc/view.php?aid=3148752

ขอบคุณคำแนะนำเป็นประโยชน์กับผมมากครับ

ลิงค์เว็บไซส์ดังกล่าวมีเนื้อหาเกี่ยวกับการซื้อ-ขาย-แลกเปลี่ยนพระเครื่อง
๙. ห้ามตั้งกระทู้ที่มีเนื้อหา ไปในทางโฆษณาบอกประกาศ เพื่อส่อเจตนาในทางซื้อขายหรือแลกเปลี่ยนใดๆ ทั้งสิ้น
๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ม.ค. 2555, 12:36:24 โดย ~เสน่ห์ack01~ »