ผู้เขียน หัวข้อ: ใหญ่โคตร.. ยันต์เสือ.. ยันต์หนุมาน.. ลพ.ญาโชว์..  (อ่าน 14618 ครั้ง)

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ศาสตร์การ 'สักยันต์' ถูกถ่ายทอดลงบนผิวหนังของชายฉกรรจ์..มาแล้วหลายยุคหลายสมัย .

คนแล้ว..คนเล่า..

ยันต์แล้ว ยันต์เล่า.. ความหนักหน่วงผ่านฝีเข็ม ถูกถ่ายทอดลงผิวหนัง...ซื้ดซ้าด..กัน..แต่ก็ยังมาสักอีก..อยู่ดี :009:

อะไรกันนักกันหนา...มากันไม่ขาดสาย..แต่หลวงพี่ ก็บ่ยั่น.. มิเคยย่อท้อ..

เอ้า! มา..เด่วอาตมายันให้! เอ้ยให้ยันต์..จะเอาอะไร?
...   

:058: ..หลวงพี่ญา...: 1150 เหรอ..เอาไก่เคเอฟซีมาถังนึง.. ลูกศิษย์อาตมา..รอสักจนหิว..เออๆ เอาหมดเลย เอามา! ...

รูปนี้เท่ได้ใจมาก........ จัดไปงามๆสักช๊อต.....

วันนี้ท่านอารมณ์ดีมั๊กๆ.. หนุมานตัวนี้.. วิ่งมาให้ลพ.ญาเป่าให้..

ท่านก็เป่าลมออกทางปากเหมือนเป่ากบ...เอ้า..เป่า..พุ้ง.. :058:...ให้เป่าหนิ...

เจ้หนีหน่อยครับ...ของร้อน.. ผมจะให้ ลพ.ญา  :058: เป่าครับ

เสือใหญ่ขนาดนี้...ไข้ขึ้น... เป็นแน่แท้.. ใหญ่โคตร! ..

หลวงพี่ตูน...ใช้เวลา แทงเสือ..ยันต์นี้นานแค่ไหน?  ทายสิ?   :009:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.พ. 2552, 12:04:33 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
 :074:  อลังการ เต็มๆ   เสือลองกางเล็บออกแบบนี้ เอาเรื่องแน่ๆ พร้อมลุย    :005:  :005:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ชอตประทับใจ เท่ห์ได้ใจมากครับผม ขอบคุณมากครับ  :002:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สุดยอดครับ ยันต์เดียวเต็มหลัง
สุดๆไปเลย คงจะนอนระบมเป็นแน่แท้
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
'โห.....เสือตัวเดียวเต็มหลังเลย สุโค่ย อ่ะ  :015:

กราบนมัสการหลวงพี่ญาครับท่าน  :054: :054: :054:

ออฟไลน์ เด็กนอกวัด

• สัตตมะ
  • **
เสือตัวใหญ่มากสุดยอดครับ :053:

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับสำหรับรูปภาพ
กราบนมัสการหลวงพี่ ญา ครับผม

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
สวยมาก
ใหญ่ได้ใจจริง

อยากได้มั้ง  :015:

ออฟไลน์ TTTUTTT

• สัตตมะ
  • **
  • สร้างสรรค์แต่สิ่งดี
    • อีเมล
ป้าดดดด...

สุดๆๆครับ หุหุหุ...

คงจะร้อนไปทั้งแผ่นหลังเป็นแน่แท้ครับ...{^_^}...

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
หลวงพี่ตูนแทงประมาณ 50 นาที ใช่เปล่า

แซวหน่อย หลวงพี่ตูนทำงานสองกะเลยนะเนี้ย
ไหวหรือครับ ดูแลสุขภาพด้วย
รักท่านนะจุ๊บๆ
 :054:
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอด น่านับถือ  :054: :054:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
เสือตัวนี้ต้องมี1ชม.อ่ะครับ อลังการมากๆครับ สวยงามมาก ขอบคุณครับที่นำมาให้ชมครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
หนุมานตัวใหญ่ตัวนี้เคยเห้นหลวงพี่ตูนท่านสักให้ที่หน้าอก พี่คนนึง..

..เห็นนอนเหงื่อท่วมตัวเลยครับ..

..ลักษณะว่าคงจะจั๊กกะจี้ดี เหอะๆ..

..เสือสวยมากครับ ใหญ่โตมาก..

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ pukluk

• จตุตถะ
เสือตัวใหญ่มากค่ะ  :002: งดงาม
[shake]' แม้ในสิ่งที่เป็นทุกข์ ถ้ามองเป็น ก็เป็นสุข '[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
หนุมานตัวใหญ่ตัวนี้เคยเห้นหลวงพี่ตูนท่านสักให้ที่หน้าอก พี่คนนึง..

..เห็นนอนเหงื่อท่วมตัวเลยครับ..

..ลักษณะว่าคงจะจั๊กกะจี้ดี เหอะๆ..

..เสือสวยมากครับ ใหญ่โตมาก..

ใช่ครับพี่ หนุมานน่ะ ครึ่งหลัง แต่เสือน่ะ ทั้งหลัง !!!   :004:

ออฟไลน์ nutagul

• สัตตมะ
  • **
สุดยอด...เอกลักษ์ ความเป็นไทยหนึ่งเดียวในโลก
อิติสุคโตอะระหังพุทโธ นะโมพุทธายะ ฐิตคุโณอาจาริโย จะมหาเถโร มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะณัง ภะวัณตุเม

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
งดงามมากครับท่าน :002:

ออฟไลน์ Chotipat

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
เสือใหญ่มาก ในฝันของผมเลย อยากได้มาก
[shake]เป็นมิตรกับคนทุกคน เป็นเพื่อนกับลูกเสืออื่นทั่วโลก[/shake]

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
สุดยอดเลย ครับ  :015:

ขอบคุณภาพจากพี่โชวด้วยนะครับ สุดยอดจริงๆ

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
สุดๆไปเลยครับ  พี่โชว์ไม่เอาบางเหรอครับ  อิอิ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ nest31

• จตุตถะ
    • อีเมล
สุดยอดไปเลย  เหนือคำบรรยายครับ :053: :053: :053:

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
สวยงามแบบไร้คำบรรยายครับ

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะน่ะ

เยี่ยม!!!จิงๆ

อยากได้มั่งอ่ะครับ

ทำงัยถึงได้ตัวใหญ่ขนาดนี้อ่ะครับ
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
งานบางงานไม่ให้แขวนพระหรือแม้แต่เครื่องรางเครื่องประดับแหวนนาฬิกา ดังนั้น ก็ต้องพึ่งพาพุทธคุณธรรมคุณสังฆคุณ ที่สักไป บนกายเรานี้แหละ
ให้คลาดแคล้ว หรือสมปรารถนาในสิ่งหวัง
^^เช่น การฝึกที่ห้ามแขวนพระเลย แขวนได้แต่หลวงพ่อแจ (กุญแจตู้หุหุ)
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
งดงามมากๆ
ช่างกล บุรณพนธ์ 19

ออฟไลน์ prariwutboss

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
อู้ สุดยอด

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ
สวยมากครับทั้งหนุมานและก็เสือเลย :032:

แขนขวาสักรงเป็นองค์นารายณ์          แขนซ้ายสักชาดเป็นราชสีห์
ขาขวาหมึกสักพยัคฆี                       ขาซ้ายสักหมีมีกำลัง
สักอุระรูปพระโมคคัลลาน์                  ภควัมปิดตานั้นสักหลัง
สีข้างสักอักขระนะจังงัง                    ศรีษะฝังพลอยนิลเม็ดจินดา
ฝังเข็มแล่มทองไว้สองไหล่                ฝังเพชรเม็ดใหญ่ไว้แสกหน้า
ฝังก้อนเหล็กไหลไว้อุรา                    ข้างหลังฝังเทียนคล้าแก้วตาแมว

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

สวยมากๆๆครับ ท่าทางน่าจะเจ็บนะครับ อยากได้บ้างจังเลย อิอิอิ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอด...ด  ครับ   :074:

ออฟไลน์ ~กระจกเงา~

• ปัญจมะ
เสือสวยงามมากครับ :053: เหมือนตาเพื่อนผมเลย หนุมานเชิญธงตัวเดียวเต็มหลังเลยครับ สุดยอดครับ :015:

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
สุดยอดครับใหญ่จิง

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
 :058:สวยงามมาก

ออฟไลน์ Kitisin

• กราบเท้าคุณพ่อ คุณแม่
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เสือสุดยอดจริงๆ ครับ เหมือนที่ท่านๆบอกไข้คงขึ้นเป็นแน่แท้ นับถือๆครับ  13;
พุทธธังรักษา ธัมมังรักษา สังฆังรักษา บิดารักษา มารดารักษา
พระอาจารย์รักษา

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากๆครับ ใหญ่ได้ใจเลยจริงๆครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ tuytan

• ปัญจมะ
สุดยอดไปเลยครับผมชอบมากๆ :095: