ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ยันต์ที่ดีทางด้านเมตตารู้สึกว่าไม่ค่อยมีคนรักครับ  (อ่าน 4795 ครั้ง)

น๊อต

• บุคคลทั่วไป
จากหัวข้อวานผู้รู้แนะนำหน่อยครับ เอาดีทางด้านเมตตาครับ ทำงานแล้วแต่รู้สึกว่าไม่ค่อยมีคนรักครับ จะสักรูปไหนดีครับ และกับพระอาจารย์ท่านใดครับ ก็กลัวๆเหมือนกันครับไม่เคยสักแบบนี้เลยครับ เคยแต่ tatoo ครับทำงานมา 10 ปีแล้วยังไม่ก้าวหน้าเลยครับ

mind

สักน้ำมันเมตตากัหลวงพ่อติ่งครับ
สาลิกา นะหน้าทอง กวางเหลียวหลัง
อันหนึ่งอันใด หรือทั้งหมดก็ได้
สุดยอดเมตตาครับ
เคยได้ยินพระอาจารย์ที่วัดคุยกัน หลวงพ่อติ่งมี
ศิษย์อยู่ทั่วโลกเลยครับ

ออฟไลน์ ออมสิน

• ตติยะ
  • หวัดดีก๊าบ
    • อีเมล
อย่าเครียดมากนะฮะ พี่น๊อต สักวันต้องเป็นวันของเรา สู้ๆ

อยากไปSomeMonk Temple

ออฟไลน์ ## chantra ##

• ศิษย์ยังคงเป็นศิษย์
  • สัตตมะ
  • **
     คิดมากไปเองหรือปล่าว........จะไม่ใครรักเลยเชียวหรอ....................... :075: :075: :075:

AOY  RCP   [bgcolor=#FF2700][shake]ราชาปลั๊กไฟ[/shake][/bgcolor]

น๊อต

ขอบคุณนะครับ ว่าแต่เจ็บหรือป่าวครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ ยียวน

• ตติยะ
เจ็บอยู่แล้วแหละครับ แต่ต้องทนเพื่อ สิ่ง ที่เราต้องการ

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
อย่าพูดเรื่องค่าใช้จ่ายครับ  ค่าครู 24 บาทครับ    ไม่แพงเหมือนที่อื่น..555

[ ศิษย์ อาจารย์พันธ์ ]

...

เจ็บแน่นอนครับ ? ไม่ต้องกลัว ? ?ลูกผู้ชายแค่นี้ไม่ตายหรอกครับ

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
อย่าเครียดมากนะฮะ พี่น๊อต สักวันต้องเป็นวันของเรา สู้ๆ

รู้ จักเขาหรอ นั่นเพ่ออมสิน :-*

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
ขอบคุณนะครับ ว่าแต่เจ็บหรือป่าวครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับ

ลองดูแล้วจะรู้ค่ะว่าเจ็บไม่เจ็บ? ส่วน ค่าใช้จ่าย รับรองไม่เกิน100 หรือแล้วแต่ศรัธทราของท่านเองจะใส่เท่ารั่ย (คิดว่าทำบุญเอาเงินเข้าวัด) นะคะ แต่ไม่ต่ำกว่า 25 บาท ค่าดอกไม่ธูป เทียนก้อชุดละ 60 (ลงนะชุดเล็กด้วย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ม.ค. 2550, 11:52:07 โดย B [e] E ~* »

ออฟไลน์ ~~อ้วนซ่า~~

• ทุกสิ่งล้นเกิดมาจากใจ ดี ไม่ดี เราเลือกเอง
  • จตุตถะ
ลงสาลิกาลิ้นทองดิคับผมขอแนะนำนะ แต่ของจะดีไม่ดีมันก้อขึ้นอยู่กับตัวเราเองอ่านะ
ศรัทธา ไม่ได้อยู่ เหนือใจเรา
[shake]อำนาจมาพร้อมกับเงินตรา[/shake]

แต่อำนาจก็ทำให้คนอยู่ในบ้านเกิดของตัวเองไม่ได้

ออฟไลน์ UMIKI

• จตุตถะ
    • อีเมล
 :Dศิษย์หลวงพ่อติ่งรับรองว่าไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ค่าใช้จ่ายน้อยกว่าข้าวมื้อหนึ่งอีกนายน๊อต ;D

ออฟไลน์ นโม

• จตุตถะ
  • เหล็กใหลหรือจะสู้คนหลาย
    • MSN Messenger - momopaza@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - momopaza@yahoo.co.th
    • อีเมล
 ศิษย์หลวงพ่อติ่งรับรองว่าไม่น่ากลัวอย่างที่คิด ค่าใช้จ่ายน้อยกว่าข้าวมื้อหนึ่งอีกนายน๊อต
รักตนต้องพลีตน หมั่นท่องบ่นพยายาม
ไว้เกียรติและคงนาม ดำรงศักดิ์ตระกูลเรา

ออฟไลน์ นิว

• ตติยะ
    • MSN Messenger - new_retrospec@msn.com
    • อีเมล
เมตตามหานิยมก็มี  จิ้งจกสตรีพ่าย หงส์ สาริกา อีกมามายครับลองไปดูกัน
ทำดีไว้ก่อน  พ่อสอนไว้