ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านที่มีรูป ยันต์เก้ายอด (ห้าชั้น)  (อ่าน 16698 ครั้ง)

อภิวัชร์

• บุคคลทั่วไป
 ช่วยโพสต์ให้หน่อยนะครับ  ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
หาดูได้ในเวปครับ  ;)

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
ช่วยโพสต์ให้หน่อยนะครับ? ขอบคุณมากครับ

ยันต์ห้ายอด
อิทธิฤทธิ์/อานุภาพของยันต์
ยันต์นี้ใช้ลงบนผ้าประเจียดหรือลงบนธงก็ได้ คุ้มกันภัยอันตรายทั้งปวง? ? ? ? ?
คาถาสำหรับปลุกเสกยันต์มีดังนี้
? ? ? ? ? ?อะสังวิสุ โลปุสะพุภะ สังวิทาปุกะยะปะ นะโมพุทธายะ มะอะอุ อะรหังฯ? ? :095:

ดูยันต์รูปอื่นดูที่นี้เลย -----> http://www.bp-th.org/webboard/index.php/topic,821.0.html
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
!!!!!!!! ของหลวงพี่แป๊ว !!!!!!!!  ;)

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

o@o

น้อง บี เพื่อนสบายใจยัง

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
น้อง บี เพื่อนสบายใจยัง

หมายถึง หนุ อ่ะป่าว คะ ถ้าใช่ก้อจะบอกว่า ยังค่ะ แต่มันไม่ยอมทำตามที่หลวงพี่ญา สั่งมาเลยอ่ะ มันบอกว่าจะแก้ไขเอง

ปล. พี่เป็นคัยบอกชื่อ บี ด้วยดิ จะได้จำได้ค่า ช่ายพี่ เอ ที่เจอที่วัดป่าว หรือคัยคะ

o@o

บอกมันว่า ไม่มีใตรรักมันเท่าตัวมันเอง กับแม่ของมัน :059: :059: :059:

• สัตตมะ
  • **
บอกมันว่า ไม่มีใตรรักมันเท่าตัวมันเอง กับแม่ของมัน :059: :059: :059:

ค่า แล้วตกลงใช่พี่เอ คนนั้นมะเนี่ย

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
บี? เค้า อยากจะบอกนะ

แต่กลัวแม่เสียใจ? ไม่บอกดีกว่าบอกไปก็แก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว

ไม่เป็นไร? เดี๋ยวหาใหม่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.พ. 2550, 07:46:37 โดย _ - dod - _ »

ออฟไลน์ tawat

• ทุติยะ
  • **
  • CMM ERROR
ชีวืต  คือ อะไร ?