หมวด มิตรไมตรี > รวมสมาชิก (มิตรไมตรี)

อยากทราบ ว่า หนุมาน ตัว 9 นั้น อ.ญา ......

<< < (2/2)

arada:
ได้ตามตำรา

พระท่านเลือกดีแร้ว

wolfpack:

--- อ้างจาก: nugaija ที่ 18 ส.ค. 2552, 08:15:29 ---เก้าตัวเลยหรอค่ะทนไหวหรอค่ะ............. :070:

--- End quote ---

หนุมานตัวเก้าครับ ไม่ใช่เก้าตัว

มุขหรือเปล่า ผมคนซื่อ แหะแหะ

chatee_poke:
มาอีกแล้ว......หนุมานตัวต่างๆ...........เฮ้อก็เห็นมีอยู่ตัวเดียว :010:

~@เสน่ห์เอ็ม@~:

--- อ้างจาก: chatee_poke ที่ 19 ส.ค. 2552, 01:54:24 ---มาอีกแล้ว......หนุมานตัวต่างๆ...........เฮ้อก็เห็นมีอยู่ตัวเดียว :010:

ใช่และครับ ผมก็ว่างั้นอะ คนละสำนักแล้วครับ ตัว 9

วัดบางพระ ของเราไม่ว่าหนุมาน อะไรก็คือหนุมาน ดีหมดทุกรูปแบบหละครับ อิอิ

berth1999:

--- อ้างจาก: lnwnacub ที่ 18 ส.ค. 2552, 05:51:13 ---อยากทราบว่า หนุมาน ตัว9  อ. ญา เคาจะสักหั้ยไหม ....
แล้วค่าครู เท่าไหร่ ........

ด้วยความเคารพ

พระอาจารย์อภิญญา หรือหลวงพี่ญา ของพวกเราศิษย์บางพระทุกคน เป็นพระสงฆ์ผู้ทรงคุณอันประเสริฐ กรุณาใช้สรรพนามแทน
ว่า " ท่าน " ให้ถูกต้องด้วย

คนไทยควรใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง

ด้วยความเคารพ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version