ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าระบบต้องไปแจ้งบรรทึกรหัสใหม่ทุกครั้งเลย....  (อ่าน 1927 ครั้ง)

เปียกปูน

• บุคคลทั่วไป
 :017: ทดสอบ.....มีเรื่องแจ้งให้ทราบ มีปัญหาเวลาเข้าระบบ ต้องไปบรรทึกรหัสผ่านใหม่ทุกครั้งเลยผู้ดูแรระบบช่วยตรวจสอบให้ด้วย ว่าเป้นเพราะเหตุใด ไม่รู้เพื่อนคนอื่นจะเจอปัญหาแบบนี้บ้างอะเปล่าน่ะ.....ขอบคุณคราบ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ผมเข้าได้ปกตินะครับ  :052:

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
:017: ทดสอบ.....มีเรื่องแจ้งให้ทราบ มีปัญหาเวลาเข้าระบบ ต้องไปบรรทึกรหัสผ่านใหม่ทุกครั้งเลยผู้ดูแรระบบช่วยตรวจสอบให้ด้วย ว่าเป้นเพราะเหตุใด ไม่รู้เพื่อนคนอื่นจะเจอปัญหาแบบนี้บ้างอะเปล่าน่ะ.....ขอบคุณคราบ

สวัสดีครับ
จริงแล้วปัญหาไม่ได้เกิดจาระบบ แต่เกิดจากท่านที่สมัครสมาชิกตอนแรกที่ใช้ภาษาไทย เลยทำให้ระบบของบอร์ดจำระหัสผ่านของท่านไม่ได้
แถมยังส่งผลเสียถึงระบบบอร์ดด้วย
ฉะนั้น ทางแก้ปัญาหา คือ เราขอลบชื่อท่านและสมาชิกท่านอื่น ที่สมัคสมาชิกรตอนแรกเป็นภาษาไทยออกจากระบบ
แล้วท่านก็สมัครสมาชิกใหม่ให้เป็นภาษาอังกฤษก่อน แล้วค่อยมาเปลี่ยนเป็นภาษาไทยทีหลังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ม.ค. 2549, 09:51:29 โดย เว็บ... »