ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องเสื้อชาวเวปครับ  (อ่าน 1350 ครั้ง)

ออฟไลน์ thumneab

• ความดีไม่มีวันดับสูญ
  • ปัญจมะ
  • ความดีไม่มีวันดับสูญ
    • MSN Messenger - Thumneab@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Thumneab@yahoo.com
ไม่ทราบว่าเสื้อที่ชาวเวปใส่กัน สั่งซื้อยังไงครับ รบกวนท่านสมาชิกช่วยบอกที ยังมีเหลือไหมครับ?

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: สอบถามเรื่องเสื้อชาวเวปครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ก.ค. 2552, 10:31:55 »
เมื่อต้นปี ช่วงก่อน ไหว้ครูทางเว็ปเค้าจัดทำขึ้น หวังว่า คงจัดทำอีกครั้งนะครับ ที่ผมใส่อยู่ก็มีแค่ตัวเดียว  :002:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
ตอบ: สอบถามเรื่องเสื้อชาวเวปครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 ก.ค. 2552, 10:47:13 »
ทำกันก่อนงานไหว้ครูที่ผ่านมา...ไม่ต้องเสียใจค่ะ.. พี่ก็ไม่มีใส่กะเค้าเหมือนกัน.....

(ยืมชลาพุชะหน่อยได้ป่าว) :009:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2552, 10:48:09 โดย cho. »

cho presley       

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 ก.ค. 2552, 11:41:18 »
ไม่ทราบว่าเสื้อที่ชาวเวปใส่กัน สั่งซื้อยังไงครับ รบกวนท่านสมาชิกช่วยบอกที ยังมีเหลือไหมครับ?

ที่ทำออกมาจะเป็นรุ่นๆ นะครับ ที่เห็นเสื้อขาวๆ นั่นเป็นรุ่นแรกของเว็บเลยล่ะ ได้ข่าวแว่วๆ มาว่า

รุ่นสองจะออกมาให้เก็บสะสมกันแล้วนะครับ แต่ไม่รู้ว่าจริงเท็จอย่างไร ก็ขอให้ติดตามชมข่าวสาร

จากเว็บบอร์ดวัดบางพระ ได้ตลอดเลยนะครับ แล้วคุณจะไม่พลาดอะไรดีดีอีก ขอบคุณครับ ...  :089:

ออฟไลน์ asakura

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ก.ค. 2552, 03:36:54 »
ขอบคุณครับ ถ้ามีอะไรดีๆอย่าลืมบอกกันนะครับ พี่น้อง

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ก.ค. 2552, 04:16:05 »
สวัสดีครับคุณ asakura เสื้อของเว็บบอร์ดนั้นจัดทำขึ้นจากความ ตั้งใจสนใจและรักในเว็บบอร์ดวัดบางพระ

บางท่านที่เพิ่งจะสมัครสมาชิกกับทางเว็บบอร์ดเราได้ไม่นาน หรือไม่ค่อยได้ติดตามข่าวสาร ก็จะพลาดโอกาสได้เป็นเจ้าของเสื้อนี้ครับ

และการจัดทำนั้นได้ตั้งใจทำให้เป็นที่ระลึกของสมาชิก จึงกำหนดให้จัดทำในครั้งนั้น สั่งทำและตัดเย็บตามจำนวนที่สั่งจองเท่านั้น

ก็สามารถถือได้ว่าเป็นความ ภาคภูมิใจก็ได้ สำหรับท่านที่มีเสื้อเว็บ บอร์ดวัดบางพระ ไว้ในครอบครอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.ค. 2552, 04:19:21 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ ก้านยาว

• เพราะชีวิตขาดหวานไม่ได้
  • สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ก.ค. 2552, 04:41:11 »
สวัสดีครับ ชื่อท๊อปเป็นน้องใหม่วัดบางพระแวะมาทักทายอยากได้เสื้อเช่นกัน  :075:
[shake]ชีวิตนี้บางทีก็น้อย คิดไปทำไม ชีวิตนี้บางวันก็เยอะ ถือเป็นกำไร
ชีวิตเราก็เท่านี้ ความสุขที่หัวใจต้องการสุดท้ายมันอยู่ไม่ไกล
ค้นลงไปข้างในจิตใจ ใครๆ ก็พบมัน
[/shake]

ออฟไลน์ salawit_sangsanit

• กายะวาจะจิตตัง อะหังวันทา พระยาภุชงค์ นาคราชเจ้า วิสุทธิเทวา ปูเชมิ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 ก.ค. 2552, 05:15:45 »
 สวัสดีครับแวะมาทักทายอยากได้เสื้อเช่นกัน
มีกำหนดออก...(เสื้อ) อีกเมื่อไรครับ
ขอบคุณครับ 

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ก.ค. 2552, 01:44:32 »
อยากได้เช่นกันครับ

ปล. ตอนที่เค้าสั่งๆ กัน ตอนนั้นผมไม่ค่อยมีตังค์ด้วย เลยพลาดไป  :010:

TUM

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 ก.ค. 2552, 08:33:08 »
ตอนนนั้นผมเข้า สมัครใหม่ผมยังไม่ทันเลยครับ หมดพอดีครับ