ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนร่วมทาง  (อ่าน 684 ครั้ง)

ออฟไลน์ มัชฌิมา

• ตติยะ
    • อีเมล
หาเพื่อนร่วมทาง
« เมื่อ: 15 ส.ค. 2552, 10:15:41 »
สวัสดีครับ อยากทราบว่ามีเพื่อนๆ น้องๆ พี่ๆ ท่านไหนอยู่แถวลาดพร้าว แล้วพรุ่งนี้จะไปงานไหว้ครูที่วัดบางแวกบ้างครับ คือว่ากระผมหาเพื่อนไปด้วยกันครับ ยิ่งถ้าได้หลายคนด้วยยิ่งดี จะได้หุ้นค่ารถกันครับ (ประหยัด อิ...อิ) ถ้ามี pm มานัดหมายได้นะครับ ผมนอนดึก  :054: :005: :054:
[shake]ไม่มีความสุขใดเท่าการชนะใจตัวเอง[/shake][/glow]

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ตอบ: หาเพื่อนร่วมทาง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ส.ค. 2552, 10:41:14 »
ผมก้ว่าจะไปนะครับ  แต่ผมอยู่อยุธยา  ขับมอไซ ไปนะครับ แล้วเจอกันนะครับ