ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสักยันต์ที่อื่นมาจะไปสักต่อที่วัดบางพระได้ปะครับ  (อ่าน 2082 ครั้ง)

พีท 93

• บุคคลทั่วไป
คือผมสักยันกับอ.ต๋อยวัดทองในแล้ว ผมสามารถไปสักยันต์ที่วัดบ่งพระได้ปะครับ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
อ่านจากกระทู้เก่าๆมีเพื่อนๆตอบเอาไว้เยอะเลยครับ

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

พีทครับผม

ออฟไลน์ นายตุ้ย

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - Mr.chatri@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - Mr.chatri@yahoo.com
ได้ครับ ยินดีต้อนรับ :) :) :)

Shot at 2007-06-26

trisak

อยากสักมั่งจะทำไงดี ?จะเข้าถึงอาจารย์สัก ?เพราะคนเยอะ :-[ :086:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
คงต้องไปเช้าๆหน่อย ครับ และใช้ความอดทนรอเวลา เพราะว่าเพื่อนๆหลายๆคนก็ต้องนั่งรอกัน แต่ถ้าไปวันธรรมดาคนก็น้อยหน่อยนะครับ