ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกทีครับมีอาจารย์สักยันต์ที่อุดรมั้ยครับ  (อ่าน 1863 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongsatong

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมเปรียวครับอยากรู้จักอาจารย์สักยันต์ที่อุดรธานีเก่งๆๆมีมั้ยครับช่วยแนะนำทีพอดีผมเป้นศิษย์ครุบากุ้งคับ(อ.สิทธิ์ คงเพชร)อยากทราบ อ.อื่นครับมีใครรุ้จักบ้าง

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
มาผิดที่รึป่าวครับ ที่นี้มีแต่วัดบางพระ หลวงพ่อเปิ่นครับ.. :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ลองค้นหาดูนะครับเกี่ยวกับสายสักทางอุดร รู้สึกว่าเคยเห็นผ่านๆ ในเว็บบ้างอ่ะครับ ...  :089:

มาผิดที่รึป่าวครับ ที่นี้มีแต่วัดบางพระ หลวงพ่อเปิ่นครับ.. :054:

คนเราควรมีมิตรไมตรีให้ผู้อื่นเสียบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเขาบ้าง เขาอาจจะเข้ามาถามข้อมูล

เห็นเป็นเว็บที่นำเสนอเรื่องสักยันต์ (เป็นส่วนใหญ่) ก็ย่อมอยากเข้ามาศึกษา พอดีอาจจะอยู่ไกล

ก็เลยอยากสอบถามที่ที่สักยันต์ใกล้ๆ นะครับ เปิดใจให้กว้างพอแต่ก็อย่ากว้างจนไร้ขอบเขต

เราคือศิษย์วัดบางพระ ก็จริง แต่ลูกหลวงพ่อเปิ่น ก็มีไมตรีที่น่าชื่นชมมีมิตรสัมพันธ์ที่ดีเสมอ ...  :089:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.ย. 2552, 08:39:19 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ลองค้นหาดูนะครับเกี่ยวกับสายสักทางอุดร รู้สึกว่าเคยเห็นผ่านๆ ในเว็บบ้างอ่ะครับ ...  :089:

คนเราควรมีมิตรไมตรีให้ผู้อื่นเสียบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเขาบ้าง เขาอาจจะเข้ามาถามข้อมูล

เห็นเป็นเว็บที่นำเสนอเรื่องสักยันต์ (เป็นส่วนใหญ่) ก็ย่อมอยากเข้ามาศึกษา พอดีอาจจะอยู่ไกล

ก็เลยอยากสอบถามที่ที่สักยันต์ใกล้ๆ นะครับ เปิดใจให้กว้างพอแต่ก็อย่ากว้างจนไร้ขอบเขต

เราคือศิษย์วัดบางพระ ก็จริง แต่ลูกหลวงพ่อเปิ่น ก็มีไมตรีที่น่าชื่นชมมีมิตรสัมพันธ์ที่ดีเสมอ ...  :089:

ขอบคุณมากครับที่มาเตือนสติครับ

ขอบคุณจริงๆ ครับ.. :054:

ออฟไลน์ pongsatong

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบพระคุณทุกๆๆท่านนะครับที่แสดงความคิดเห็นและแนะนำแต่ผมก็คน1เหมือนกันที่เป้นศิษย์หลวงพ่อเปิ่นเป็นลูกศิษย์องค์หลวงพ่ออย่าใจแคบสิครับ