ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามคุณไมล์มีเบอร์โทรของอ.ปื๊ดใหมถ้ามีขอเบร์ผมบ้างนะครับ  (อ่าน 2733 ครั้ง)

นุ

• บุคคลทั่วไป
คุณไมล์ครับไม่ทราบว่ามีเบอร์ของอาจารปื๊ดใหมครับผมอยากไปสักกับท่านถ้ามีช่วยบอกผมบ้างนะครับ

jarong

วัดบางพระสักยันต์ทุกวันใหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ม.ค. 2549, 03:53:51 »
อยากถามเพื่อนๆ ว่าวัดบางพระรับสักยันต์วันใหนบ้างครับ และถ้าเราจะเลือกอาจารย์เอง เช่นจะสักกับอาจารย์ติ่ง ทำได้ใหมครับ

เอ็ม

เลือกอาจารย์ อ่ะได้ครับแต่พระอาจารย์ติ่ง ท่านสักแต่นํามันครับ  ผมก็ได้สักกับท่านครับ แต่ก่อนท่านสักหมึกนะครับแต่ตอนท่านมองไม่ค่อยชัดอ่ะครับท่านเลยไม่ได้สักหมึกสักแต่นํามัน  ท่าจะสักหมึกก็อาจารย์ แป้ว ก็ได้ครับอยู่ติดๆๆกับอาจารย์ติ่ง     :015:

เอ็ม

ที่บางพระสัก ทุกวันครับ มาวันธรรมดาดีกว่าเพราะคนไม่มาก
 :017:

ออฟไลน์ ไมล์ เหนือฟ้ายังมีฟ้า

• ปัญจมะ
  • ไมล์
    • MSN Messenger - pinky_pig80@hotmail.com
    • อีเมล
ไม่มีเลยครับเบอร์โทรผมเเนะนําให้ไปที่วัดโดยตรงจะดีกว่า  พ อปื๊ด ไม่ค่อยมีเวลารับโทรสับหรอกครับ ไปได้ที่วัดห้วยขวางเลยครับ
ธีระกุล

ออฟไลน์ นอมอท้อผิด

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - pan-lop@hotmail.com
ผมอยากทราบว่า ตอนนี้อาจารย์ปื๊ด ยังสัก อยู่ป่าวครับ และไปวันไหน เวลาไหน

ค่าพาน ครู เท่าไหร่

แล้วคุณไมล์ มีเบอร์ ติดต่อไหมครับ
:054:

ออฟไลน์ นอมอท้อผิด

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - pan-lop@hotmail.com
คุณไมค์ 

อยากรู้ว่าไหว้ครูอาจารย์ปื๊ด  วันไหนคับ