ผู้เขียน หัวข้อ: ชมภาพวัตถุมงคลหลวงพ่อกอยเจ้าตำหรับไสยเวทย์เขมรโบราณรุ่นไหว้ครูปี 53  (อ่าน 3345 ครั้ง)

ออฟไลน์ พัน ร. มทบ.๑๑

• สัตตมะ
  • **

ลูกกรอกคนองฤทธิ์ชมภาพแล้วน่ากลัวจริงๆ

• สัตตมะ
  • **
-สร้างจากวัตถุอาถรรย์มากมาย เช่นตะปูโลงศพผีตายท้องกลม 7 ป่าช้า เหล็กขนันผี ตะแกรงลองเผาศพเชิงตะกอน พร้อมด้วยแผ่นยันต์กำเนิดอาการ32 ยันต์กำเนิดลูกกรอก ยันต์แม่ธาตุ ยันต์มหาภูติ ยันต์มหาฤทธิ์ และมหายันต์ทางโชคลาภโภคทรัพย์ มหานิยม มหาเสน่ห์ลงยันต์ผูกธาตุสร้อยสนธิปัจวรรคใช้เตโชธาตุหล่อหลอมพลีกรรมเกิดเป็นลูกกรอกอิทธิฤทธิ์  

-จากนั้นหลวงพ่อได้ทำปลุกเสกหนุนธาตุจุติ 32 อักขระ 16 หัวใจเทพ 108 ปลุกเสกตามตำหรับลูกกรอกเริ่มต้นจากชั้นปฐมญาณจนถึงจาตุธรรมญาณตามกำลังจนเกิดเป็นลูกกรอก หลวงพ่อทำการตรึงจิต ตรึงธาตุ มัดใจเอาลูกกรอกเพื่อมาสร้างบารมีช่วยเหลือผู้ที่นำไปเลี้ยง หลวงพ่อทำการปลุกเสกทีละตน เดินมหามนต์กำเนิดลูกกรอกผูกจิตตรึงธาตุให้มีอิทธิฤทธิ์ประจำที่องค์ลูกกรอกทุกตน พร้อมที่จะเก่งกล้าช่วยเหลือมนุษย์ ปลุกเสกจนเคลื่อนไหวได้

-มีพลังมากอธิฐานใช้ได้สำเร็จทุกประการ อีกทั้งเกิดความเร็วในเรื่องโชคลาภ ความเจริญรุ่งเรือง ขออะไรได้สารพัดแล้วนำมาพกติดตัวได้สะดวก แล้วนำมาชุบน้ำมันพรายลูกกรอก เพื่อเพิ่มความขลังให้สูงสุดทำให้ผู้ที่นำไปเลี้ยงได้ผลเร็วและแรงอย่างคาดไม่ถึง

-พิเศษสุดหลวงพ่อกอยท่านได้ใช้แป้งเสกจินดามณีเจิมที่ลูกกรอกเป็นการเปิดเนตรให้กับลูกกรอกทุกตน

-หลวงพ่อบอกว่าลูกกรอกรุ่นนี้มีอิทธิฤทธิ์มากจะให้เขาช่วยเหลืออะไรเลี้ยงเข้าให้ดี เขาจะเป็นกำลังหลักสำคัญของเราได้ ช่วยพ่อแม่ผู้บูชา ทำมาค้าขาย เรียกลูกค้าเข้าร้าน เรียกงานเข้าร้าน ช่วยติดต่อการงาน เฝ้าบ้าน หรือตามแต่จะเรียกใช้  อิทธิคุณของลูกกรอกอิทธิฤทธิ์รุ่นรวยอย่างแรงนี้จะส่งผลให้ผู้ครอบครองมีโชคลาภ เงินทองไหลมาเทมา เสี่ยงดวง เสี่ยงโชค เดินทางไปไหนมาไหนแคล้วคลาดปลอดภัย บอกเหตูเตือนภัยล่วงหน้าเมื่อมีภัยหรือมีโชคมีลาภ บังเกิดมเตตามหาเสน่ย์ มหานิยม ผู้คนนิยมชมชอบ

วิธีเลี้ยง  

1.ก่อนนำลูกกรอกเข้าบ้านจุดธูปไหว้เจ้าที่เจ้าทาง ขออนุญาตนำลูกกรอกเข้าบ้าน เพื่อคุ้มครองดูแลช่วยทำมาหากิน ขออนุญาตให้ลูกกรอกเข้า ออกสะดวก แล้วหากบ้านใดที่มีกุมารอยู่แล้วให้จุดธูปบอกกุมารทองว่าได้พาน้องมาอยู่เพื่อช่วยค้าขายอีกตนดูแลน้องด้วย

2.นำลูกกรอกไปวางไว้ที่พานที่จัดเตรียมไว้จะเซ่นไหว้ขนมตามแต่ศรัทธาแต่ต้องมีน้ำเปล่าด้วยสามารถวางรวมกับกุมารทองได้แล้วจุดธูป

3ดอกต่อหน้าลูกกรอกแล้วว่าด้วยคาถา อุอะเตสัง(คาถาดึงจิต)ให้อธิษฐานลูกกรอกของแม่ ต่อไปนี้เจ้ามาอยู่กับแม่แล้วแม่จะตั้งชื่อให้เจ้าว่า….ถ้าแม่เรียกเจ้า เจ้าอยู่ที่ใหนจงมาหาแม่ ถ้าแม่เรียกเจ้ามากินข้าว เจ้าจงมา อยู่กับแม่ช่วยคุ้มครองแม่อย่าให้ใครมาทำร้ายแม่ได้ ช่วยแม่ค้าขาย เงินทองไหลมาเทมาอย่าได้ขาด เจ้ายากได้อะไรแม่จะซื้อให้ถ้าเจ้าช่วยแม่ แม่รักเจ้ามาก ขอให้เจ้ารักแม่ตอบ ลูกจงมา จงมา (แล้วแต่อธิษฐานตามใจชอบ)3.เมื่ออธิษฐานเสร็จนำธูปไปปักกลางแจ้ง

4.ทุกๆวันพระจัดสำรับน้อยๆให้เขาตามศรัทธาจะเป็นขนม น้ำแดง กล้วยน้ำว้า ข้าว ตามศรัทธา5.หมั่นทำบุญอุทิศให้ลูกๆบ่อยๆได้บารมีเพิ่มพูน แข็งแกร่งว่านอนสอนง่าย ช่วยค้าขายคลองว่องไว   วัตถุประสงค์ : ร่วมสร้างเมรุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2553, 09:39:05 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
โอ้ว สายพรายเสียด้วย มวลสารอาถรรพ์เพียบเลย
ดูแล้วน่ากลัวจังเลยครับ.............โดยส่วนตัวชอบกุมารของวัดบางพระครับ
ตัวเล็กๆอ้วนกลม น่าร้ากกกเป็นที่สุด
แถมได้ร่วมทำบุญถวายเงินเข้าวัดบางพระเเป็นการบูชาครูบาอาจารย์
แล้วไม่ต้องกลัวของปลอม
ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2553, 10:23:20 โดย gottkung »
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
น่ากลัวอะครับ ใช้ในทางที่ผิดก็มีผลเสียเข้าตัวนะครับ เครื่องรางแบบนี้  :045:

แขวนตะกรุด พระเครื่องดีกว่าเรา  :058:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ขอศึกษาข้อมูลไว้เป็นวิทยาทานนะครับ...ขอบคุณครับท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

• สัตตมะ
  • **
น่ากลัวอะครับ ใช้ในทางที่ผิดก็มีผลเสียเข้าตัวนะครับ เครื่องรางแบบนี้  :045:

แขวนตะกรุด พระเครื่องดีกว่าเรา  :058:

วัตถุมงคลของหลวงพ่อกอยให้แต่สิ่งที่ดีๆไม่ให้โทษใดๆแก่ผู้เลี้ยงนะครับเพราะเคยได้บูชากุมารทอง9โกฐพลายกอบทรัพย์ในปี 52 ไปแล้วบอกได้คำเดียวว่าสุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มี.ค. 2553, 10:49:22 โดย พัน ร. มทบ.๑๑ »

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับเป็นความรู้เพิ่มเติมครับ....แต่เป็นสายพรายนี่ขอผ่าน  :075:ยังไงก็ขอบูชาคุณพระพุทธ ,พระธรรม,และคุณพระสงฆ์ ก็พอแล้วสำหรับผม  :054: