ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวครับ  (อ่าน 1491 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
แนะนำตัวครับ
« เมื่อ: 27 มี.ค. 2550, 09:32:05 »
ผม มาใหม่ ไม่รู้เรื่องไม่มีประสบการณ์ เท่าไร ถ้าผิดพลาดไร ได้โปรดสอนผมด้วย สอนมวยผมด้วย ได้เปนมวยมั่ง

อิอิ   ส่วนตัวแล้ว ผมเป็น ศิษย์ของอาจารย์ท่านนึงซึ่งไม่มีชื่อเสียง แต่ผมก็ขอมาเล่นเวบเดียวกับคนที่ชอบเรื่องเดียวกัน

ขอบคุณมากครับ ผมมาเล่นแล้วรู้สึกเป็นกันเองอบอุ่นแนะนำกันดีมากครับ ขอบคุณทุกน้ำใจครับผม  :026:   :054: :054:

ออฟไลน์ ๛ตี๋ใหญ่๛

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - unif_cyber@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: แนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มี.ค. 2550, 09:46:50 »
กระผมก็เช่นกันครับ
เมตตาอยู่หน้าสุด มหาอุดดุจดวงแก้ว คลาดแคล้วเป็นเครื่องกัน คงกระพันอยู่ข้างใน

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มี.ค. 2550, 09:51:26 »
ยินดีต้อนรับ ครับ และพร้อมที่จะให้คำปรึกษา  พวกเราศิษย์บางพระ  เป็นมิตรกับศิษย์ทุกสำนักอยู่แล้วครับ ด้วยน้ำใจที่ใสซื่อ บริสุทธิ์ 555  คุณไม่มีปีก อย่าว่าอย่างนั้นเลยครับ อาจารย์ไหน หลวงพ่อองค์ใด ก็ศักดิ์สิทธิ์ครับ หากเราศรัทธา และ เชื่อมั่น ในตัวท่าน ไม่ว่าท่านจะมีชื่อเสียงเพียงใด หรือ ไม่มีก็ตามครับ
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มี.ค. 2550, 10:03:46 »
ขอบคุณน้ำใจมากครับ เจอกันในบอร์ดครับผม

ออฟไลน์ pang_bu19

• ตติยะ
  • Bird...Bird
    • MSN Messenger - termsak_pang@hotmail.com
    • Yahoo Instant Messenger - termsak_bu46@yahoo.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มี.ค. 2550, 12:54:50 »
ยินดีต้อนรับ...ครับผม
[/color]
ช่างกล บุรณพนธ์ 19