ผู้เขียน หัวข้อ: ลายยันต์หลวงปู่หน่าย-หลวงปู่เทียม  (อ่าน 3530 ครั้ง)

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน วันนี้จะนำลอยสักหลวงปู่หน่าย วัดบ้านแจ้ง  หลวงปู่เทียมวัดกษัตรา อยุธยา (ของลุงที่รู้จักกัน) คุยกันถูกคอเลยขอถ่ายรูปมาครับ 

1.ลายยันต์หลวงปู่หน่าย วัดบ้านแจ้ง

2.ลายยันต์ 4 สมิง(เรียกผิดขออภัยด้วยครับ) หลวงปู่เทียม วัดกษัตรา ขออภัยด้วยครับถ่ายรูปไม่เก่ง

ขอบคุณที่ติดตามชมครับ หากผิดกฏก็ลบไปได้เลยครับพี่ๆ

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: ลายยันต์หลวงปู่หน่าย-หลวงปู่เทียม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ม.ค. 2554, 07:33:43 »
สวยดีครับ
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: ลายยันต์หลวงปู่หน่าย-หลวงปู่เทียม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ม.ค. 2554, 10:45:02 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ
เห็นยันต์สี่สมิงแล้ว อดคิดถึงหลวงพี่พันไม่ได้จริงๆ :095:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ