ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ วิธีการ Post รูปหน่อยซฺ ครับทำไมเอารูปมาให้ดูไม่ได้ ละ  (อ่าน 2219 ครั้ง)

ออฟไลน์ " ยันทุนนิมิตตัง "

• จตุตถะ
  • จงศรัทธาในสิ่งที่เราควรศรัทธา
    • MSN Messenger - sudyod11@hotmail.com
    • อีเมล

ออฟไลน์ ๛พุทธานุภาพ๛

• ปัญจมะ
  • " ชีวิตไม่มีคงกะพัน ความดีเท่านั้นจึงอยู่คงดี "
    • อีเมล
อ้อ ... คลิกที่ ตรงคำสั่ง ตัวเลือกเพิ่มเติม นะครับ ข้างล่าง BOX  MESSAGE นะครับ ถ้าหากไม่ได้ ผมคิดว่า รูป มันใหญ่ไป ย่อได้นะครับ ขอบคุณครับ ... :075: :075:
"บุญอยู่กับคนทำ  กรรมอยู่กับคนก่อ"

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
เวลาจะตอบกระทู้น่ะ ต้องกดเอาตรง ไอค่อนว่า ตอบกระทู้ครับหลังจากนั้นพอหน้าต่างรีเฟรชเปลี่ยนแล้ว ก็พิมพ์ข้อความและกดที่ แถบอักษรสีม่วงมุมล่างซ้าย  ตัวเลือกเพิ่มเติมน่ะครับ ก็จะเจอช่องทางให้อับโหลดรูปนะ  ต้องลดขนาดรูปด้วยนะครับ
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ เอก นนทบุรี

• ทุกสิ่งอย่างเพื่อชาติเเละราชบัลลังค์
  • สัตตมะ
  • **
  • LONG LIVE THE KING
    • MSN Messenger - aek.anuwat_@hotmail.com
อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ อมมะปลุกลุกลุกมิมิ นะในปิด โมร่วมมิตร พุธปิดเบื้องบน ทาปิดซ้ายขวา ยะอุดเป็นมะหาอุด อุดด้วยนะโมพุทธายะ นะอุดโมอัด ยะปัด โมปิด พระเจ้าแผลงฤทธิ์ปิดทวารทั้งเก้า ปิดทั้งข้างนอก ปิดทั้งข้างใน ปิดทั้งไม้

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ทดลองครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]