ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ วัดสุทัศน์ มีเกจิที่สร้างวัตถุมงคลป่าว  (อ่าน 1397 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอนนี้ วัดสุทัศน์ มีเกจิที่สร้างวัตถุมงคลป่าวครับ แล้วท่านชื่ออะไร แล้วสร้างอะไรบ้างครับ

ออฟไลน์ motana2008

• จตุตถะ
 :092: :092:

มีครับ
แนะนำไปที่ศาลาโพธิ์ ครับ เงินทุกบาททุกสตางค์เข้าวัดหมดครับ บูรณะ น้ำ ไฟ  :016: :015:
เสกโดยเกจิสายวัดสุทัศ และบางโอกาสจะเป็นเสกหมุ่ของทางวัดครับ
แนะนำ
พระกริ่งเงินล้น สร้างตรงตามตำรา
เท้าเวสสุวรรณ ทุกรุ่น อันนี้มีประสบการณ์ตรง
พระสุทรีวารี
เยอะ เชิญไปเลือกช๊อป ตามชอบได้เลยครับ ได้ทั้งวัตถุมงคล ได้ทั้งบุญ :025:
 :025:

ออฟไลน์ nuvergo

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีตะกรุด หรือเบี้ยแก้ป่าวครับ