หมวด ธรรมะ และ นอกเหตุ เหนือผล > ประสบการณ์วิญญาณ

เจอมากับตัวเองค่ะ อยากได้คำตอบจากผู้รู้ค่ะ ว่าที่เจอคืออะไรกัน ?

<< < (2/5) > >>

singhanart:
ให้หาเสือมาบูชาติดตัวบ้าง นะ
ว่าแต่เคยสักเสือบ้างหรือเปล่า
ผีมันกลัวเสือ

สวดมนต์ก่อนนอนบ้างก็ดี นะ

Tiger Number NINE:

--- อ้างจาก: หนุ่ม ที่ 16 ก.พ. 2555, 02:19:11 ---งั้นก็แนะนำให้ไปพบพระอาจารย์อุเทน สิริสาโร วัดท่าไม้  25; 25; 25;  อำเภอกระทุ่มแบนครับ

--- End quote ---

พอดีเลยครับท่าน ผมสงสัยถึงบารมี พระอาจารย์ท่านมานานแล้วเหมือนกัน เพราะจะสังเกตุเห็นสติีกเกอร์ตามท้ายรถเสมอเลยว่า "วัดท่าไม้" รบกวนท่านชี้แนะด้วยครับ เพราะเข้าเว็ปแล้วไม่ค่อยเคลียร์เลยว่าจะไปเองเหมือนกัน แต่รบกวนท่านชี้แนะถึงพุทธคุณพระอาจารย์ด้วยครับ

Gearmour:
ไปพบจิตแพษย์ดูครับ

หนุ่ม:

--- อ้างจาก: Tiger Number NINE ที่ 16 ก.พ. 2555, 12:12:16 ---
--- อ้างจาก: หนุ่ม ที่ 16 ก.พ. 2555, 02:19:11 ---งั้นก็แนะนำให้ไปพบพระอาจารย์อุเทน สิริสาโร วัดท่าไม้  25; 25; 25;  อำเภอกระทุ่มแบนครับ

พอดีเลยครับท่าน ผมสงสัยถึงบารมี พระอาจารย์ท่านมานานแล้วเหมือนกัน เพราะจะสังเกตุเห็นสติีกเกอร์ตามท้ายรถเสมอเลยว่า "วัดท่าไม้" รบกวนท่านชี้แนะด้วยครับ เพราะเข้าเว็ปแล้วไม่ค่อยเคลียร์เลยว่าจะไปเองเหมือนกัน แต่รบกวนท่านชี้แนะถึงพุทธคุณพระอาจารย์ด้วยครับ

ถ้าจะพูดถึงพุทธคุณ  ก็จะดูเหมือนอวดอ้างจนเกินไปครับ  แต่ที่ผมได้พบและเห็นนั้น ทั้งดูดวง ต่อชะตา ถอนของ เสริมดวงของอย่างนี้ต้องพิสูจน์ด้วยตนเองครับผมสำหรับพุทธศาสนิกชนที่สนใจจะกราบนมัสการพระอาจารย์อุเทน สามารถแวะมาได้ ที่วัดท่าไม้ อ.กระทุ่มแบน จ.สมุทรสาคร โทร. xxxxxxxxxx

๑๐. เพื่อรักษาสิทธิส่วนบุคคลและเพื่อป้องกันเหตุไม่พึงประสงค์อันจะเกิดขึ้น ดังนั้นห้าม วางเบอร์โทรศัพท์ วางลิงค์ อีเมล์ ที่อยู่ โดยเด็ดขาด

พุทธสาวก:
ไม่ต้องทำอะไรครับ เลิกคิด ทำใจให้สงบ เลิกสนใจสิ่งที่ฝัน แล้วจะหลับสบาย
การทำบุญไหว้พระแผ่เมตตาคือทำเพื่อเป็นสิริมงคลแก่ตนเอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version