หมวด ธรรมะ และ นอกเหตุ เหนือผล > ประสบการณ์วิญญาณ

พี่ผมโดนของครับ

(1/5) > >>

timemy15:
คือว่าผมมีพี่สาวอยู่คนหนึ่งน่ารักมาก(พี่ไม่แท้นะ)สนิดกันมากครับไปไหนก็ไปด้วยเที่ยวไหนก็เที่ยวด้วยกันตลอดจนอยู่มาวันหนึ่งมีผู้ชายคนหนึ่งมาขอเบอร์พี่ผมประมาณว่าจะมาจีบอะไรประมานนั้นแต่พี่ผมไม่เล่นด้วยและเดินหนีไปผู้ชายคนนั้นก็พยามตามตื้อมาเรือยๆเป็นเวลาประมาณ
ครึ่งเดือนได้ครับ แต่ที่แปลกก็คือพี่ผมหลังจากผู้ชายคนนี้มาตามตื้อตามจีบก็คือพี่ผมมีอาการแปลกๆไปคือ ชอบพุดคนเดี่ยวและก็เห็นผีแต่ทั้ง
บ้านไม่มีใครเห็นเรยพี่ผมบอกเห็นเป็นผีผู้หญิงมาตามหลอกอะครับแล้วพี่ผมก็เริ่มมีอาการหนักขึ้นเรื่อยๆจนป่วยหนักเรยครับมีอาการไข่ขึ้นหนัก
มากจนไอออกมาเป็นเลือดป่นมากับน้ำลายเรยครับจนแม่นั้นต้องพาไปหาหมอ(คลินิก)แต่ผมตรวจปปรากฎว่าไม่เป็นอะไรเรยแม่ผมก็นึกว่าหมอคนนี้ตรวจไม่ดีก็พาไปที่โรงบาลเรยแต่ผลตรวจที่โรงบาลก็ไม่ต่างจากคลินิกเรยครับทั้งๆที่พี่ผมไข่ขึ้นจนไอออกมาเป็นเลือดเรยก่อนที่พี่ผมจะเจอ
ผู้ชายคนนี้พี่ผมอาการปกติทุกอย่างร่างกายแข็งแรงไม่เคยไม่โรคใดๆทั้งสิ้นครับ เพิ่มเติมอีกนิดครับตอนกลางคืนพี่ผมมีอาการผวาและเพ้อระแวง
และเพ้อถึงผู้ชายคนนั้นด้วยครับ ผมต้องทำยังไงอะครับขอคำปรึกษาด้วยละกันครับ

baramee:
ผมก็ไม่ค่อยรู้เกี่ยวกับเรื่องพวกนี้สักเท่าไหร่นะครับ แต่ก็ขอให้พี่สาวของคุณtimemy15หายไวๆนะครับ
เป็นกำลังใจให้ครับ

singhanart:
ทำบุญ สวดมนต์ ถวายสังฆทาน อาบน้ำมนต์

พักผ่อนให้เพียงพอ ทำสมาธิ ยึดเอาพระคุณพ่อแม่และครูอาจารย์เป็นที่ตั้ง

หากยังไม่ดีขึ้นต้องหาหมอเขมร ช่วยแก่ของ

berm:
แนะนำให้พาไปหาพระที่ท่านเก่งทางไล่ภูติผีปีศาจหรือแก้คุณไสยครับ...ตอนนี้ให้หาเบี้ยแก้มาบูชาติดตัวพี่สาวก่อนหรือมีดหมอก็ได้อาจจะช่วยได้ในเบื้องต้น

miss_pinkdevil:
เราไม่รู้ว่าผู้หญิงโดนของมันเป็นยังไงสิ
แต่พี่ชาย(ลูกลุง)เราเคยโดน ชนิดที่บ้านเกือบแตก พ่อเราเกือบต้องลงมาจัดการเอง (พ่อไม่ได้เป็นหมออะไรทั้งนั้นนะ แค่ท่านเป็นคนน่าเกรงขามปนดุ ทุกคนในตระกูลต้องฟังท่าน ถ้าไม่ฟังก็ไม่อยากคิดสภาพ)
แต่ป้าเราสังเกตุว่าพี่ชายเราหมองมาก แถมคนที่รักลูก หวงลูก กลับไม่สนใจลูกเลย กลับบ้านดึก กลับมาก็คุยแต่โทรศัพท์
แถมกิ๊กพี่เราเป็นคนทางอีสานฝั้งขเมร
.
...ป้าเราเลยตัดสินใจ แอบเอาผ้าถุงโยนครอบใส่หัวพี่ชายตอนแกหลับ แต่หลังจากนั้นพี่ชายแกก็ดีขึ้น จนถึงปัจจุบันนี่แหละ
ยังแอบฮาา ฉากที่ป้าโยนผ้าถุง แม่นมาก ระยะห่าง 2 เมตรกว่าอ่ะ ประมาณว่ากลัวพี่ชายตื่นแล้วจะโกรธ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version