หมวด ธรรมะ และ นอกเหตุ เหนือผล > ประสบการณ์วิญญาณ

ผมว่าลูกชายผมถูกของ

(1/2) > >>

pan08:
เมื่อประมาฌ 2 อาทิตย์ที่ผ่านมาลูกชายผมกับแฟนขี่มอเตร์ไอซร์ไป อ.พรมพิราม จ.พิษฌุโลกและเกิดมอเตร์ไอซร์ล้ม
แต่ไม่เป็นอะไรแค่มีรอยถลอกและหลังจากนั้น 2 วันลูกผมก็กลับมาหาตากับยายที่บ้านและได้นั้งรอ้งห้ายและวันต่อมาก็
มีอาการรอ้งเพลงเสียงดังไม่ยอมอยู๋นิ่งถามอะไรจำได้หมดเว้นแต่ขี่มอเตร์ไอซร์ไป ล้มมาพาไปหาหมอที่ร พ ก็ไม่มีอะไร
แต่พาไปหาหมอไสยศาตร์ก็บอกว่าผีเข้าผมไม่รู้จะทำยังไงจึงตอ้งขอคำชี้แนะจากพีๆครับขอบคุฌครับ

Gearmour:
ลูกคุณขวัญเสียหรือเปล่า?ครับ
    ไม่ทราบว่าอายุเท่าไรครับ

pan08:
ลูกผมอายุ 19 ปีครับ

Gearmour:
ลองพบจิตแพทย์ดูก่อนครับ
     อาจจะไม่เกี่ยวกับเรื่องไสยศาสตร์ก็ได้ครับ
ถ้าไปพบแล้วไม่ดีขึ้นค่อยว่ากันะครับ

pan08:
ไปหามาแล้วครับแต่ก็ไม่มีอะไร วันที่2 หมอนัดไปอีกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version