ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อสุด วัดกาหลง เสือเผ่น ปี2521 หางตรง  (อ่าน 2140 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวัสดีครับเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกท่าน ว่างๆๆจึงจับเหรียญนี้มาถ่ายแบ่งกันชมครับ เข้าข่าย ถูก สวย ดี   รุ่นปี 2521  ผมจึงชอบสะสมครับ สบายกระเป๋าดีเงินที่เหลือเราก็ ซื้อขนม กินได้มากมายครับ  แต่ว่าฝีมือเก๊  รุ่นนี้ ก็สมจริงมากมายน่ากลัวจริงๆๆครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ย. 2556, 10:36:57 โดย kritsadalampang »