ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าว.. หลวงปู่สี วัดไผ่เงินมรณะภาพแล้วครับ  (อ่าน 3597 ครั้ง)

ออฟไลน์ x_ratchai

• สัตตมะ
  • **
หลวงปู่สี วัดไผ่เงินมรณะภาพแล้วครับ เมื่อวานนี้ครับ เวลาประมาณ 10.00 น

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
หลวงปู่สี วัดไผ่เงินมรณะภาพแล้วครับ เมื่อวานนี้ครับ เวลาประมาณ 10.00 น
    :o  ....
โอ..  เศร้าครับ  เสียใจครับ..  :'(

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอแสดงความเสียใจมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :'(

ออฟไลน์ `ตาเอส`วัดสิงห์

• จตุตถะ
  • วันนี้คือวันดี แต่พรุ่งนี้ต้องดีกว่า
    • MSN Messenger - gongjone01@hotmail.com
    • ฟังเพลงกันนะครับ
    • อีเมล
เสียจัย และเสียพระเกจิอีกแล้ว
ตอนนี้ไร้รัก แต่อยู่กับธรรมะ สบายใจ

ที่เราจะรักใครซักคนไม่ใช่เรื่องยาก แต่!! การที่จะให้ใครซักคนมารักเราสิเรื่อ

ออฟไลน์ MoNoKuRoOZ

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ขอร่วมไว้อาลัยครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ขอร่วมใว้อาลัย และแสดงความเคารพ ครับ