หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

มีเรื่องจาแนะนำ คุณเว็บ...

(1/1)

-'๑'- C a e S a R -'๑'-:
จากการที่ได้สังเกต? ในการตอบข้อความนั้นในกระทู้แต่ละกระทู้นั้น เวลาคนมาตอบใหม่ มันก้อจาขึ้น เปงหัวข้อกระทู้นั้นๆๆอย่าง เช่น

[พูดคุย ถามตอบ] ตอบ: เสือหมอบ โดย chaiwart? ? วันนี้ เวลา ๑๖:๑๗:๓๐
[พูดคุย ถามตอบ] ตอบ: เสือหมอบ โดย freeland? ? วันนี้ เวลา ๑๖:๐๗:๒๙
[พูดคุย ถามตอบ] ตอบ: เสือหมอบ โดย aaa? ? ? ? ? ?วันนี้ เวลา ๑๖:๐๓:๔๖
[พูดคุย ถามตอบ] ตอบ: เสือหมอบ โดย nutza? ? ? ? วันนี้ เวลา ๑๕:๔๙:๔๐

ถ้าเราจาทำเปงเหลือแค่หัวข้อเดียว? แล้วเปลี่ยนแค่โดย....เปงของคนโพสล่าสุด? กะ เวลาล่าสุดจาดีกว่าไหม?
เพราะ ทำแบบนี้มันทำให้เปลืองเนื้อที่ไปโดยไร้ประโยชน์อะ

นี่แค่แนะนำนะคับ? ไม่ทำก็ไม่เปงรัยอะ

เว็บมาสเตอร์...:
ขอคุณสำหรับคำแนะนำที่ดีๆ ครับคุณ  -'๑'- C a e S a R -'๑'-

ีบอร์ดที่ใช้เป็บบอร์ดสำเร็จรูปของ SMF การแก้ไขโคดบางอย่างจึงมีข้อจำกัดครับ

อย่างไรก็ขอขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำดีๆ

ขอบคุณด้วยใจครับ  :001:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version